tự kiểm điểm và kiểm điểm

Volodia

Member
Xời, bà chị lại mắc bệnh tương tư giống em roài!
Ko bít mình có nên làm một cái topic thế này ko? Chán! :((

thằng em chị có gì muh sợ, con trai thì chị không chấp mấy chuyện đấy... hiehie... càng nhìu con thì chị càng ủng hộ....

rikku

Active Member
lolz hy vọng những gì ở đoạn 2 bạn Uyên viết bạn sẽ thực thi cẩn thận và nghiêm chỉnh.

Napster

Thành viên danh dự
L'élévation et l'éclat frottent le sommeil hors de mes yeux et essai pour se dire me ne peux pas aller de nouveau au lit T_T
Tout le chemin vers l'université. Avancent, l'homme ! :((

Vũ "nhị"

Member
Khongbietyeu said:
Kiểm điểm cả năm rồi:|
Kiểu này mình cũng phải học Italiano để post bài thôi!
Brilliamo, mio compagnato! Ecco vostra via futuro, e quella sostituzione sul danvanti. Spero per successo!

Ma...sono stanco con mia esame in primo termine:( Che palle! Pregate per me! Mia Madonna:(

unni_x

Active Member
To Uyên : mày, tao ghét mày lắm, thật đấy, biết tại sao ko? Sao dạo này mày bùn mà ko nói gì với bạn bè thế? Sao hum nay cả lũ tụ họp mà cũng ko thấy mặt mày đâu? Buồn gì thì phải gặp bọn tao để tâm sự chứ....tao ko phải là người cho lời khuyên tốt nhưng tao có thể là người nghe tốt...và tao muốn nghe mày kể cho tao những chuyện buồn của mày :)
Năm cũ qua rùi....mày đừng nên day dứt vì chuyện cũ nữa :) Hãy coi nó là 1 kỉ niệm đẹp và chúng mày sẽ mãi là 2 người bạn tốt....tao chắc chắn là thằng kia cũng đọc được những dòng mày viết và đã hiểu rùi :) Mày cho qua chuyện cũ đi, vì năm nay mình còn phải học và thi ĐH nữa...hãy nghĩ về tương lai nhé mày ;)
Thui, tao chỉ viết cho mày được thế này...Mai có gì tao qua rùi nói chuyện :)

tao có biết đâu, thật ra tao cũng biết la bọn mày lên nhà U, nhưng pé Hằng sờ nói với con Hương lớp tao, roài con Hương lớp tao cũng chỉ nói với con Ngọc, nên tao nghĩ là không mới, nên thoai...
Tao cảm ơn mày nhá Hằng... ^.^
Tất nhiên là tao viết khi mọi chuyện đã qua, đã quên rồi thôi...

Hic năm qua, con có lỡ buông lời làm mất lòng mấy người. Xin trời phật xá tội cho con. Xin mọi người cũng bỏ quá cho em. Qua rồi cái thủa ngựa non háu đá.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000