Tự hào Trưng Vương cấp II

Volodia

Member
Erm bạn Mai cháu hay em họ cô Trinh Hương còn rì! ^^
Bạn học cả Trưng Vương cấp I lẫn II! :D
Cấp 1 học 1B,2B->3K,4K,5K(lớp 5 cô Trinh Hương chủ nhiệm :-SS)
Cấp 2 học lớp H co Lại Hương chủ nhiệm! :D

bichxa

Erm bạn Mai cháu hay em họ cô Trinh Hương còn rì! ^^
Bạn học cả Trưng Vương cấp I lẫn II! :D
Cấp 1 học 1B,2B->3K,4K,5K(lớp 5 cô Trinh Hương chủ nhiệm :-SS)
Cấp 2 học lớp H co Lại Hương chủ nhiệm! :D
Ơ hay nhỉ? Sao cậu biết tớ? Hồi xưa cậu học cũng lớp với tớ ah? Xin lỗi vì tớ chuyển lớp nhiều quá..không nhớ ai với ai cả. Nhưng mà đính chính lại nhé, tớ học Trưng Vương cấp 1 thôi, cấp 2 tớ học Chu Văn An ^ ^ (nhân tiện, có ai học E1 ở đây không? ^ ^)
Cấp 1 thì tớ học 1I, 2C, 3B, 4B-> 4D, 5K =))
Được cái đúng là tớ là em họ cô Trinh Hương thật.Cậu chắc là không nhầm tớ với ai chứ?

Volodia

Member
Ơ hay nhỉ? Sao cậu biết tớ? Hồi xưa cậu học cũng lớp với tớ ah? Xin lỗi vì tớ chuyển lớp nhiều quá..không nhớ ai với ai cả. Nhưng mà đính chính lại nhé, tớ học Trưng Vương cấp 1 thôi, cấp 2 tớ học Chu Văn An ^ ^ (nhân tiện, có ai học E1 ở đây không? ^ ^)
Cấp 1 thì tớ học 1I, 2C, 3B, 4B-> 4D, 5K =))
Được cái đúng là tớ là em họ cô Trinh Hương thật.Cậu chắc là không nhầm tớ với ai chứ?
Bạn chắc chắn là ko nhầm, đc cái có trí nhớ tốt! :))
Bạn cũng thấy mặt bạn Mai vài lần ở trường Chu cấp 3 rùi! :D

sakura_chan

Member
Oh :D. Em học cả cấp 1 lẫn 2
Cấp 1 học 1H -> 5H. Cô Oanh, cô Lê Vân, cô Cầm, cô Linh Chi, cô Chinh Hương chủ nhiệm theo thứ tự :))
Cấp 2 6K -> 9K, cô Hồng chủ nhiệm :D

bichxa

Ối bạn Vân toàn học cô giao của minh ^ ^, mình cùng học cô Lê Vân, cô Linh Chi, cô Trinh Hương (lớp K đúng không? Chị họ mình mà)

svdhy

Member
ơ hay nhỉ, hồi cấp 2 anh cũng học Trưng Vương, khóa 94-98 lớp H, cô Hồ Hằng chủ nhiệm, không biết bi h cô có còn dạy lớp H nữa kô nhỉ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000