Trường có đồng phục mùa đông

Kittymaomeo

Member
hôm nay ngày 27/2/2006
bỗng nhiên cô chủ nhiệm bước vào lớp nói :"2 em ra lấy giúp cô đồng phục mùa đông mẫu của trường"
lúc sau cô vào lớp với 6 bộ đồng phục (3 mẫu ,mỗi mẫu có 2 bộ của nam và nữ)
sau đó cô hỏi ý kiến của cả lớp về 6 bộ này
mẫu 1 làm bằng len ko có áo gilê bên trong ,màu xanh đen nhạt (tui được mặc thử mẫu này ấm phết)
mẫu 2 làm bằng vải pha nilon có áo gilê ,màu xanh đen (giống màu quần)
mẫu 2 làm bằng vải pha nilon có áo gilê ,màu xanh đen (đậm hơn mẫu 2)
cả ba mẫu đều may theo kiểu áo vest choàng dài gần tới đầu gối
cô hỏi lớp thích kiểu nào kết quả là 100% lớp thích mẫu 3
giá mỗi bộ khoảng 220k-250k
ai có thắc mắc gì thêm ko

Ừa ừa...kể ra nhìn các trường khác có cái áo đồng fục mùa đông nhìu lúc nhìn cũng hay:D...ủa sao không chụp lấy cái ảnh cho mọi người xem:D...mờ hình như trường mình là trường duy nhất chơi áo dài í nhở:D...li kì quá đi...tò mò quá đi:D

chocomog_257

Moderator
đồng phục mùa đông hy vọng là ko lúa như mấy trường khác :D cho thêm cravat vào thì hay nhỉ? :D mà 220-250k thì í ẹ quá, em xin :-&

Hờ hờ hờ...đúng là giá í quá gọi là...chém:D...nhưng mờ đồng fục trường mình mờ theo như mô tả ở trên thì độc nhất Hà Nội òi còn gì nữa:D...nói thì nói thía chớ mắc quá, có bắt mua thì cũng khiếu:D

cloud1812

Member
ố thế có phải mua luôn ko, mua bi h thì mặc đc bao lâu???
chắc phải năm sau chứ???
mà đồng phục mùa đông kiểu j chẳng phải mua, làm j` có chọn hay ko :|

Ùh...... Đúng...... Amen
Mà bi jờ còn đồng phục mùa đông j` nữa.......... Amen
Hi vọng đồng phục trg` minh` đừng quá chuối........ Amen

Sit

Member
áo đồng phục thường của trường mình đã đẹp hơn các trường khác rồi,ko biết đp mùa đông thì thế nào nhêy,hết rét rồi còn bắt mặc,hâm!

thúy xinh

Member
áo đồng phục bình thường đẹp á :( nhìn cũng giống nhìu trường cấp 2 mà!cấp 3 việt đức trần phú đẹp hơn!vải sáng :D

chocomog_257

Moderator
hix, sáng nay vừa thấy thầy Kitty mặc nguyên cả cây đồng phục mới vào lớp :( trông thầy y như công an nhân dân =(( thế này mà bỏ ra >200k có xót ruột ko cơ chứ :(( đồng phục vẫn là đồng phục, muôn đời vẫn lúa :-<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000