Trời !! Trang web CVA thích wa' ta......

Napster

Thành viên danh dự
Người ta qua bên này thấy không có quản lý chặt chẽ nên mới crt cái khác đấy chứ.
Còn những người 1 lòng thờ kính anh Lam (chứ không phải ChuVanAn.org) thì...cũng chỉ nên ở đây thôi!

Deathknight

Active Member
Người ta qua bên này thấy không có quản lý chặt chẽ nên mới crt cái khác đấy chứ.
Còn những người 1 lòng thờ kính anh Lam (chứ không phải ChuVanAn.org) thì...cũng chỉ nên ở đây thôi!
cai' nay` tao biet lau roi, tu luc khánh thành trường cơ, không ngờ Sở GD-DT làm thật.CVA.org được tạo ra như một sân chơi của HS CVA,ai muốn vào đâu thì tùy :)
nhưng nhìn PHPBB muốn nhổ vào quá,sao sở GD ko đầu tư cho 1 cái VBB có license nhỉ =));

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
chuabietgi said:
nghe tên miền đã thấy quá "xa xỉ" rồi !!! quảng cáo quá !!! Mà chưa gì đã thông báo vậy rồi khác gì mở cửa nhưng lại treo biển " Nhà có thú dữ" hic !
... cái tương lai của web thấy ( ít) tươi sáng !
nhưng mà trông đẹp thật ! giống giống cái này !!!
Cái này thì anh ko chú ý lắm, nhưng mà nó có cũng một thời gian rồi. Nó do sở đầu tư 1 năm cho 2 trường Trần Hưng Đạo & Chu Văn An, sau 1 năm trường thích nó tồn tại thì tự đầu tư vào đó, còn nếu không thì thôi. Mặc dù có site đó, nhưng đại bộ phận GV đều vào site này thường xuyên. Mà site đó sao từ toàn lấy dữ liệu giới thiệu từ Chuvanan.org bê sang, ngay đến những hình ảnh trên Banner đều là sản phẩm của Chuvanan.org... Chắc những người làm dự án bên đó không muốn mất thời gian mà vẫn rút được tiền của sở :D

Napster

Thành viên danh dự
À. Nó design đẹp hơn CVA.org đấy. Nó bê của mình thì tại sao mình không bê của nó được nhỉ anh Lam nhỉ :-"

Mic_Jo

ạc ạc !! đổi chủ đề đi các anh ơi ! em làm cái post ảnh em lên thử xem sao ???????? đừng bình phẩm khắt khao quá các bạn nhé

Thông cảm ! vừa uống rượu đâm ra nó đỏ hỏn ??? :D

Mic_Jo

dek thấy ai như anh Vinh cả ?? cứ nói mãi mấy vấn đề web ủng nhức đầu :D thôi ! anh kể chuyện hôm đi chơi đi anh ??? b-(

Mic_Jo

quay sổ xố ở đâu đấy ?? được tiền thật à anh em ???? cho em tham gia với ......................................

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000