Trời !! Trang web CVA thích wa' ta......

Mic_Jo

hồ hồ ! ko nhớ tên thì gọi thế thôi ! chứ phim đó hay lắm . Ko như Gái Nhẩy của Vn đâu . Nói thế đủ biết chửa xem .

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ko biết j` thì trật tự nhé! siêu nhân là tớ
còn thùng rác là từ mà nh~ kẻ ghen ăn tức ở đặt thêm vào để bôi nhọ tớ...
chấm hết ..hết!!!

Mic_Jo

Trông ! từ hôm vào 4r đến giờ con người này tạo cho tôi 1 ấn tượng ..... ấu . Tính khí thật bùn cười =)) Trật tự ở ngoài đời đủ rồi , vào đây thích lên tiếng cơ !

Mic_Jo

ấu = xấu ! anh em ơi ! ai có thể bảo người yêu của mình đánh vần chữ " XEM " ( chỉ tui con trai thôi nhé )

Mic_Jo

Tom ơi ! Gan anh chưa to , anh em mình mà bảo bạn gái đánh vần chữ đó chắc to chuyện đây nhờ ???

Mic_Jo

Huyền thử đọc 3 từ cuối xem nào !! nó hơi khác với từ gốc 1 chút thôi . ( but tui con trai hội anh coi nó và từ gốc là 1 )

Mic_Jo

milkywayprincess said:
đúng là vớ vẩn!
Chưa lớn lên coi nó là vớ vẩn ! Triết học có viết đó là vấn đề tất yếu của cuộc sống ! Chúa thì chỉ nói mỗi câu " amen " khi nhắc tới nó . Chấm hết ! Cuộc bàn luận chấm hết tại đây !Tom ơi ! em có chuyện gì ko ?? khêu ra để nói đi :-/

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
triết học nói về cái đó à??thế cụ thể cái đó là j`??
tớ ko gà đến nỗi nghe đến triết học là giật hết cả nhọt đâu!..chỉ hơi buồn ngủ thôi

p3yeu

Member
Mic_Jo said:
Huyền thử đọc 3 từ cuối xem nào !! nó hơi khác với từ gốc 1 chút thôi . ( but tui con trai hội anh coi nó và từ gốc là 1 )
xờ em xem :| :)) chả có nghĩa j cả
xờ thì xờ suốt roài:| :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000