troi oi sao lop 12 dai thịa

@Duy Ti@

Ơ kìa sao ông lại nói thế nhở,đấy là tôi làm quen kết bạn chứ cưa cẩm j.Ông này toàn nghĩ đen tối.
hi`ih`ih`i`ih`hi`ih`hi

@Duy Ti@

Úi sời cái đấy thì tui chịu,tui chỉ nghe mọi người bảo xinh thui chứ đã nhìn thấy đâu.Ông muốn cưa phải tự tìm hiểu chứ
eheheheh

Mat to

ui xời.... các bạn toàn người 1 vợ 2 còn chưa mối tình đầu đây.....=))
làm quen để làm gì có người yêu rồi phải đàng hoàng chứ,mà P co xinh kô giới thiệu cho tao đi
Mày hỏi ai chứ đi hỏi Duy ti thì ra góc tường hỏi câu này còn sướng hơn....(nó dek bao h ở trong trường mà biết...hehe)
hehe... mấy trăm năm hành tẩu trên giang hồ.... hehe... đã nghe nhiều lời đồn đại rằng em P rất xinh..... cho anh nói nời nàm quen (hộ thằng bạn anh) nhé..... =)) =)) =)) :p :D

Blueroses1411

Nếu anh đã có thâm niên đến"mấy trăm năm hành tẩu trên giang hồ" như vậy rùi thì chắc em cũng fai theo mà học hỏi kinh nghiệm mất thui nhỉ?Đâu cần phải "khích bác " nhau theo cái kiểu như thế nhỉ?Em nói rùi và bây giờ thì phải nói lại một lần nữa là:"Em -ko-xinh" thế đã ok chưa?
Dam* everything u said and everything u wanna say!!!X-(

Mat to

Hix... just wanna make funnnnnnn.... unfortunatelly, someone didnt appreciate it :( ...... and by te' goddam way u gave te' "Dam*" on my words.... hehe... SO GUTS..... aniwaizzzz, sozzy....:p...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000