Trời nắng

letuand2

lâu nay ko thấy Toàn Trương, Tùng Tuyến, Hùng Tằng lên rum. Ko hiểu các bạn tình thế nào rồi. Mấy lần thấy Toàn Trương online định nhảy vào chat voi nó nhưng đã offline rồi. Toàn Trương dạo này có vẻ bức xúc, status lúc nào cũng anh anh em em, buồn cười vãi cả lìn.
Minh Đức cũng đíu thấy đâu cả.
Đợt vừa rồi tao bận, ko liên lạc với chùng mày được nhiều nhưng thỉnh thoảng đảo qua rum đọc bài.
Anh em cố gắng viết bài đều, ko gì thì cũng là để biết tình hình của nhau,
tao giờ đang nghỉ giữa kỳ, mọi thứ ổn cả, vấn đang lo việc lớn
Hẹn chúng mày cuối năm nay nghĩa tụ ở Hanoi, Hoài Thảo, Đức An Hiền nếu về đúng dịp thì rôm.
Vài dòng vậy

deleted2

ĐM thằng Hoài thảo+Tuấn dục+Chí hiền+Long lợn ,chúng mày khỏe không .
Bọn tao vẫn bt
Tự nhiên thấy nhờ mấy thằng chúng mày quá,nhơ cái hồi mình cùng học vói nhau quá.Buồn quá!
Thời gian cứ trôi đi,nó làm lành vết thương lòng nhưng cũng xóa đi bao kỉ niệm.
Tao mong chúng mình mãi là bạn!

Em gai ngay tho

To Hoài:càng ngày càng giống Thành Dần rồi Hoài ạ.
To Tuấn:hè năm nay anh Dục về à,tiếc quá hè năm nay em ko về được rồi,phải hè năm sau nữa cơ.Không biết bây giờ trông anh Dục có bớt dâm tặc hơn trước ko,he he...(thằng Nam Lệ bảo trông anh Dục dâm nhất tổ 4 đấy :D)
To Hùng:Chí Hiền + Long bất "Hạnh" bây giờ ở cùng nhau ở Leed,năm sau mới học năm 1.Mấy thành viên tổ 1 thỉnh thoảng cũng hay lượn vào đây nhưng ko post bài thôi.

Tao hồi này tập trung khá nhiều thời gian cho cái kiểu việc mà anh Dục gọi là "việc lớn", sau một năm bây h tâm lí ổn định rồi, rượu bia cũng không thường uống như trước nữa. Phải mỗi cái tổ chức sống vẫn hơi đuội, cứ tập trung vào công việc thì quên mất việc sống. Chẳng biết đến tết tây có về được ko, xác suất chỉ có 10% thôi. Đêm đến hết việc nhiều lúc cũng nhớ những ngày đi học. Thấy vui mà cũng buồn.

Handoivitien

deleted2 said:
ĐM thằng Hoài thảo+Tuấn dục+Chí hiền+Long lợn ,chúng mày khỏe không .
Bọn tao vẫn bt
Tự nhiên thấy nhờ mấy thằng chúng mày quá,nhơ cái hồi mình cùng học vói nhau quá.Buồn quá!
Thời gian cứ trôi đi,nó làm lành vết thương lòng nhưng cũng xóa đi bao kỉ niệm.
Tao mong chúng mình mãi là bạn!
Hùng tằng ơi, nghe mày nói tao ngại wa. Mk sắp tới hội trường rùi, đ** bit anh em có đc bao nhiêu thằng. Từ lúc ra trường tới h ko lần nào đc đông đủ chán wa. Mk nhưng nếu đc ước 1 điều tao chả ước thời gian quay lại đâu vì như thế phí bỏ xừ.
To ACG: con mịa mày dạo nè té đâu rùi

Tổ cha.Mỗi đứa một nơi, mỗi đứa một việc.Không đông đủ cũng đúng thôi. Nhưng mà sau này mà đông đủ thì niềm vui sẽ gấp nhiều lần khi mà đông đủ như bây h.Bây h chỉ còn SP nữa thôi. Bảo nó cố lên. Nó ở nhà anh em đi chơi cùng cũng vui thật. Nếu mà thiếu nó cũng buồn. Nhưng cũng mong cho nó đi sớm đi không có lắm chuyện lắm.MK còn cái đời em. chẳng biết khi nào tình hình mới khá lên được nếu cứ như thế này mãi.

PSơn_D2

Member
Sau giờ học ở nhà D3 nhé, thằng nào BK nhớ ra đấy.

Để tối nay gọi Thọ Thư, x biết thằng này có đi được không, không lại vẹo vọ.

À, lần này về trường, x biết có mần gì được không, biết đâu lại thấy 1 em ... hé hé

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000