Trời nắng

Lâu ngày không viết gì thì lại bảo tao chết rồi, thế thì tao viết

"Từng trồi non xanh mơn man, từng hạt mưa long lanh rơi, mùa xuân ..."

Ô! Hay thế! Trời hôm nay lại nắng rõ đẹp, đi học thì được về sớm, đời thế chứ!

Mỗi cái, mẹ đời! Lạnh xun vòi!

Trời đang về đông còn mình ngồi nghe "từng trồi non xanh mơn man".

Viếng:

Anh nghỉ đi nhé :)
Mai em sẽ xuống lấy hộ chiếu. Lần trước em xuống còn gặp anh, còn gạ anh đổi sim nữa. Bây h thì em nối mạng được rồi, hóa ra cái hợp đồng của em nó mãi mới được đăng kí. Chắc tại dính đến bọn tàu nên mới thế :D Nhưng từ nay thì chẳng gặp được anh rồi. :) Em cũng hơi sốc một chút. Từ sáng em đã có cảm giác là anh rồi, nhưng nghe anh Cường nói thì em vẫn sốc. Dù sao thì cũng đã rồi, anh cũng không còn ở đây nữa. Thôi, anh nghỉ đi, tạm biệt :D

Ờ... sốc thật. Về nhà, ông già hỏi: mày có đứa bạn nào ở Nga không? Có. Có đứa năm 1 vừa bị giết, tầm tuổi mày, học ở St.,(bỏ mẹ, hình như ông bạn phân cua mình cũng học thành phố này). May mà tên Anh Tuấn.

Em gai ngay tho

Lúc anh nhận được tin có sinh viên VN học ở Bách Khoa SaintPt bị giết cứ sợ chẳng may lại là chú Hoài T nhà mình phải chạy đi kiểm tra ngay.May mà thằng bé vẫn còn sống nhăn răng.Một phút tưởng niệm anh Tuấn đã ngã xuống trên đất nước khốn nạn này.

deleted2

Chán mấy cái thằng này quá,mà chán luôn cả cái thằng đang nói là tau.
to Hoài thảo:Đ MẸ may bố offline cho mày thế mà mày cứ lặn với con nào chẳng thấy mặt mũi. hơhơ ĐM mày
to Quý Đức:nói thật tao ghét cái kiểu nói của mày ,mà chẳng riêng tao thế không tin mày về hỏi me mày xem.Nói chuyện với bạn bè mày đổi giọng đi,đuợc không?(Cái này tùy mày) .

lean

to Hòai: Bố ơi dạo này bố ra sao rồi? ko thấy lên mạng gì cả, mấy hôm trước cũng hơi lo lo ko hiểu bố thế nào? Mọi chuyện sao rồi hả bố? có gì offline cho con nhé.

Em gai ngay tho

Các bạn tổ 4 nóng thế,tuy các bạn ăn nói hơi thô lỗ nhưng bản chất là người tốt (trừ chú Dần) nên mình cũng chẳng chấp các bạn làm gì.Từ lâu ngưỡng mộ sự mến khách của các bạn nên thỉnh thoảng tạt qua thăm các bạn tí thôi,ko cần tiếp đón quá nồng nhiệt thế (^_^).Thế nhá,chào.

bạn Qúy Dog cứ thế thì các bạn tổ 4 thân yêu của tớ chửi cho là phải
bạn Thành Đần(nhớ nhé,tớ không hề gọi theo bí danh thành dần nhé) chưa đủ trình để gia nhập tổ 4,chỉ đi chơi thiếu 1 thằng dở hơi nên gọi theo cho nó xôm thôi. :D

deleted2

hêhê
Minh mạc mặt như củ lạc(em thành thật xin lỗi nhị ca)
to Hoài thảo:mày vui nhỉ
to lean:ê you la ai thế mà bố bố con con với cái thằng Hoài thảo,ôi giời cái thằng đấy mà cũng gọi bằng bố.
to Sơn phước:mày cứ đi chơi cho nhiều vào.

letuand2

ê các anh ẻm.
thế nào rồi. lâu ko lên thấy rum lớp mình vắng vẻ quá. Có mỗi Minh mạc post bài là tao thấy vẫn buồn cười.
tao vừa mót được một số cách nói lái thấy hay hay, anh em thử xem có gì bổ xung:
sặc cục
đắp lít
thẩm du

Em gai ngay tho

CongtuULinhKybk42 said:
bạn Qúy Dog cứ thế thì các bạn tổ 4 thân yêu của tớ chửi cho là phải
bạn Thành Đần(nhớ nhé,tớ không hề gọi theo bí danh thành dần nhé) chưa đủ trình để gia nhập tổ 4,chỉ đi chơi thiếu 1 thằng dở hơi nên gọi theo cho nó xôm thôi. :D
Bạn Cùi Noãn Tinh (trùng) sao lại ruồng rẫy chú Dần thế? Lâu này mình cứ tưởng chú Dần hộ khẩu tổ 4 chứ, hóa ra lại hổ chạy rông ah? Làm thế bạn tủi thân chết! =))

Đức ơi, mày học có vẻ nhàn nhỉ? Nhàn thì đi làm thêm đi. Hôm trước mày tuyên bố chào tao mừng lắm, là thằng đàn ông nói đi thì đừng ngoái đầu lại làm phiền người khác nữa :) Ko hi vọng đọc phúc đáp của mày. Chào

Em gai ngay tho

Hì hì,học ko nhàn nhưng vẫn đủ thời gian tạt qua đây thăm bạn,còn làm thêm ư,xin kiếu,em vẫn còn yêu đời lắm!Mình đã bao giờ nói ko bao giờ quay lại đâu nhỉ,bạn việc gì cứ phải tức tối vớ vẩn,lúc nào cũng càu cạu làm gì cho nó hại người ra.Chào nhá.

Em gai ngay tho

Quên mất,chắc do học hành vất vả nên bạn hơi bức xúc thì phải,thư giãn đi.Còn nếu bạn nghĩ mình thỉnh thoảng tạt qua đây chơi vì bạn thì...hì hì...bạn hơi giàu óc tưởng tượng. :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000