Trại năm nay ^^

fruit NHO

Active Member
công nhận trại a3 hoành tráng thật !!!đẹp và công phu ....xứng đáng giải nhì ..........
cung hỉ .
à quên , chúc mừng ......
lớp mình ...mình chả có ảnh chụp trại ...chờ đi xin U đã ....hè hè

vichia

Active Member
( bằng hai đóng ngoặc đơn ) Nhìn cái con rồng của a3, so sánh với con rồng của D1 mà chết cười ( bằng hai đóng ngoặc đơn )

unni_x

Active Member
Rồng A3 ^^ móm răng, ko có lưỡi :D nhưng nếu nhìn biểu tượng rồng trên áo đồng phục lớp thì y hệt, ko khác tí rì, khâm phục thằng bạn khéo tay vẽ lại rồng chỉ trong 5p ^.^
Ảnh chụp như ảnh ghép

Bắt được thủy quái *.*

Vũ "nhị"

Member
Trại của các đồng chí D2 còn có cả tượng đài ( tương lai sẽ là Tổ Quốc Ghi Công! ).

Thiếu ảnh các chiến sĩ đứng tưởng niệm nữa là đẹp.

unni_x

Active Member
Sẽ nhớ mãi cái trại này, mặc dù ngay hum sau nó đã bị chính những người làm ra nó đập tan tành thành 1 bãi chiến trường ^^

tran hoang long

thế rồng D1 như thế nào mà chúng mày chê bai kinh thế đấy, lớp tao ko có nhân tài vẽ vời, dc chưa? mà mấy anh D2 nói lớp em hơi kinh quá đấy, em bây giờ vẫn dc coi là học sinh Chu, D1 nhưng mà ko có tên trong danh sách đâu, có làm gì sai trường ko phạt em đâu. đừng mắng lớp em quá, em buồn

cuong_long

trại năm nay cũng đẹp nhưng buổi tối không có điện tối thui trống như mấy cái quán đèn mờ ý =>làm mất hết cả đẹp
trường mình làm rõ chán#:-SX-:)-$

Cái dc gọi là trại của A4 thì hệt "cái bàn thờ ,,, thiếu mỗi bát hương"(-quote góp ý của 1 bác)
Công nhận cũng đúng, nhưng nghe đau wa' =(( =(( ,,,
Nhân tiện khen thành quả của các bạn A3 :) nhìn mê phết :)

the leave

Member
thấy trại D8 đẹp lắm mà. Đãng nhẽ giải Đặc biệt, hình như vì có đứa xòe xe thế là xuống giải khuyến khích =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000