trắc nghiệm vui xem bạn có đen tối ko ^_^

bupbelight said:
Các nhà nghiên cứu sau 1 thời gian đã phát hiện ra là trẻ con ko nhìn thấy hình của đôi tình nhân này vì đầu óc của chúng còn trong sáng , chưa biết chuyện này ....

- Với pic dưới thì Trẻ con nhìn thấy cá heo

Nếu sau nhiều nhất là 5 giây bạn vẫn không nhìn ra được con cá heo nào thì có nghĩa là đầu óc của bạn đã thực sự đen tối hết cách chữa

nói thật thì em ko nhìn thấy con cá heo nào cả :-( :>> :>> :>>
:-S :-S :-S :-S
Chết rồi, đọcxong nhìn xuống chẳng thấy cá heo đâu cả, nhìn mãi ko thấy, mãi đến khi rủ chị nhìn 1 lúc chị mới thấy mấy con cá heo, chằng lẽ đầu óc mình đen tối đến mức hết thuốc chữa ah :-( :>> =))

p3yeu

Member
đầu óc đen tối quá thì ko thấy chứ sao T_________T
em thấy 9 con rồi đấy
chết thật :-S thời buổi này các bác .... :-S

bupbelight said:
Các nhà nghiên cứu sau 1 thời gian đã phát hiện ra là trẻ con ko nhìn thấy hình của đôi tình nhân này vì đầu óc của chúng còn trong sáng , chưa biết chuyện này ....

- Với pic dưới thì Trẻ con nhìn thấy cá heo

Nếu sau nhiều nhất là 5 giây bạn vẫn không nhìn ra được con cá heo nào thì có nghĩa là đầu óc của bạn đã thực sự đen tối hết cách chữa

nói thật thì em ko nhìn thấy con cá heo nào cả :-( :>> :>> :>>
:-S :-S :-S :-S
chả nhẽ trên đời này lại chỉ có người đen tối và người mà không phải là người sao?
?????

Chán! Nhìn phát ra ngay cá heo, chẳng cần đến 1s!
Không hiểu đầu óc dạo này làm sao nữa!
Một phần cũng vì câu hỏi lộ quá, thành ra chỉ đi tìm cá heo mà quên thưởng thức bức tranh!

Red Devil

Member
Tội nghiệp những con người đen tối, không biết thế nào là trong sáng. Mà ai còn tranh nghệ thuật vậy post lên đi. Em có mấy cái nhưng không up lên được.

Chà chà, mới đầu nhìn thì chẳng thấy cá mú gi` hết , chỉ thấy thân hình người con gái rất đẹp . Chỉ khi nhìn mờ mờ lại thì lại thấy 1 đống cá heo uốn lượn theo người . Có tất cả là 8 con , đặc biệt là cái đuôi của con dưới cùng ,đảm bảo bạn trai nào cũng nhìn đầu tiên ===> đầu óc toàn chất xám rùi ......... hehhehhee

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000