Trắc nghiệm cho tuần từ 25-4 -->30-4!

kiwi_vn

Active Member
Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Đừng nên nghĩ về mọi thứ thật sâu sắc. Tâm trạng của bạn có thể dẫn bạn đến những sự xung đột và cả sự thất bại nữa đó . Do đó , khi mọi việc xảy ra bạn hãy chắc chắn về nó rồi hãy quyết định làm .Tuần này , bạn sẽ quay lại thời điểm đỉnh cao của mình , bạn sẽ được gặp gỡ những người bạn mới và những cuộc thám hiểm thú vị . Cuối tuần này nếu có thời gian hãy tham gia các hoạt động xã hội bởi những người bạn của bạn rất thích thú với cách tổ chức các hoạt động của bạn
Taurus - Kim Ngưu
21-4 -> 21-5
Những cảm xúc của bạn đôi khi có thể mang lại những rắc rối cho bạn và ngày thứ Hai tuần này là một trong những lần như thế . Hãy cố gắng thoát khỏi tình trạng này hay ít nhất cũng nên làm một điều gì đó khiến tâm trạng của bạn có thể tốt hơn lên. Tâm trạng của bạn cứ thay đổi đến mức chóng mặt như vậy thì bạn không thể quyết định được việc gì đâu :)D) . Bạn cũng nên thóat khỏi những ảnh hưởng của những người xung quanh đến mình , hoạt động độc lập đôi khi cũng mang lại những kết quả không ngờ. Tuần này bạn cũng nên học cách kiềm chế bản thân mình 1 chút nha.
Gemini - Song Tử
22-5 -> 21-6
Bạn vẫn luôn tự tin mình là một người mạnh mẽ đúng không ? Vậy thì tuần này sẽ là dịp bạn phải chứng minh sự mạnh mẽ của mình khi phải vượt qua những khó khăn. Giữa tuần này bạn sẽ nhìn thấy viễn cảnh của cuộc sống , do đó bạn trở nên gần gũi hơn trong các mối quan hệ ( Với bạn bè hay thậm chí là vượt mức bạn bè ) và trong công việc.Tuần này có thể bạn phải từ bỏ những thứ mà mình yêu quý nhất nhưng đừng lo , cuộc sống luôn có luật bù trừ , bạn mất cái này sẽ nhận lại thứ khác quý giá hơn nhiều. Cuối tuần này , bạn sẽ có những sự thay đổi lớn và những ý tưởng lớn sẽ đến với bạn .Good Luck

kiwi_vn

Active Member
Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Mặc dù bạn là người luôn do dự nhưng đầu tuần này những tình cảm của bạn sẽ tốt hơn nhiều và trái tim của bạn sẽ chiến thắng lí trí . Bạn cũng nên biết cách thỏa hiệp khi thực hiện những dự định lớn , như thế sẽ thành công hơn . Bạn cũng là người dám khẳng định mình dù là trong công việc hay là trong tình bạn . Không có ai tốt và giàu lòng nhân ái như bạn nhưng tuần này bạn nên cẩn thận bởi những người xung quanh mình đâu có thể nhận ra ai là người tốt , ai là người xấu đâu . Take care!
Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Không ai có trực giác tốt như bạn trong tuần này . Hãy dùng những khả năng hiếm có này để tiến xa hơn nữa trong tuần này . Thứ Tư tuần này nếu có 1 sự lãng mạn đến với bạn thì cũng đừng quá ngạc nhiên , bạn có đủ nhiệt huyết và khả năng để biết mình phải làm gì mà . Tất cả mọi người đều bị thu hút bởi những điều tuyệt vời từ bạn . Cuối tuần bạn vẫn còn tràn trề năng lực và cả lòng nhiềt tình để giúp đỡ mọi người nhưng cũng cần phải giữ sức để bắt đầu tuần sau nữa chứ . Nếu có gặp phải xung đột hãy thật sáng tạo để tìm được giải pháp mà tất cả mọi người đều cảm thấy hài lòng .

kiwi_vn

Active Member
Virgo - Xử Nữ
24-8 -> 23-9
Bạn không biết cảm giác của mình mạnh mẽ như thế nào , nhưng bắt đầu tuần này trái tim của bạn sẽ chiến thắng lí trí . Sử dụng sự kết hợp giữa sức mạnh tập thể và sức mạnh cá nhân để giao tiếp và giải quyết những vấn đề tưởng như không vượt qua nổi . Bạn cũng có thể đưa ra những giải pháp cho bản thân mình bởi nhiều khi nó cũng khá là quan trọng . Cuối tuần này , tất cả những việc khó khăn sẽ được bạn vượt qua hết sức dễ dàng . Những thành tựu mà bạn đạt được có thể sẽ đánh dấu những bước tiến sau này của bạn , có thể là cả sự lãng mạn nữa. Nếu tuần này có bế tắc bạn cũng đừng đập đầu vào tường , đau lắm đấy :)D) , cố gắng tìm những thứ mới mẻ hơn nhé .
Libra - Thiên Bình
24-9 -> 23-10
Một câu hỏi được đặt ra là : Bạn sẽ có được những gì và bạn đã mất những gì ? Hãy suy nghĩ, bạn sẽ thấy rằng bạn có thể thấu hiểu được những điều đó khi bạn thực sự thăng bằng . Hãy quên đi tất cả những điều không hay xảy ra vào giữa tuần bởi vì bạn thực sự là người có khả năng lôi cuốn người khác , thuyết phục họ phải đồng ý với ý kiến của bạn . Tận dụng khả năng của mình để thể hiện những ý kiến và cả những cảm giác nữa bạn nhé .Hãy thử làm mới 1 cái gì đó xem , bạn sẽ thấy nhiều điều thú vị lắm đó

kiwi_vn

Active Member
Scorpion - Thần Nông
24-10 -> 22-11
Nếu có 1 thứ ánh sáng có thể làm cho mọi người chói mắt thì đó không phải mặt trời đâu bạn ạ , mà đó chính là bạn đó . Nhưng cho dù mọi người có thật sự ngưỡng mộ bạn thì bạn cũng không nên tự kiêu nhé . Bạn cũng đã quen là trung tâm của sự chú ý rồi mà ( Mong rằng bạn sẽ luôn tự tin và thành công như thế ) . Mặc dù vẻ lộng lẫy của bạn không đủ để thu hút sự chú ý của mọi người nhưng bạn luôn biết cách khiến mọi người phải thực sự ngưỡng mộ bạn . Nếu có 1 điều gì tốt đẹp trở thành hiện thực thì chắc chắn là điều đó . Bạn hãy chờ đợi đi nhé !

Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Bạn cảm thấy tâm trạng ? Đừng lo , điều đó có thể sẽ biến mất trong tuần này hay ít ra nó cũng không quá nghiêm trọng . Hãy dành thời gian cho riêng mình vào những ngày đầu tuần bởi bạn có thể sẽ có 1 tuần thật bận rộn đấy . Bạn cũng nên dành thời gian cho những môi quan hệ mới và cả tìm tòi những ý tưởng hay ho cho công việc của mình nữa chứ . Tuần này bạn cũng phải quan tâm tới vấn đề tài chính 1 chút nhé !Cho dù bây giờ ví tiền của bạn có rủng rỉnh nhưng bạn cũng phải định giá lại những gì mình đang có , như thế mới thật an toàn . Tuần này , bạn không thể giúp đỡ ai nhưng nó cũng là 1 tuần đánh dấu nhiều sự kiện đấy .!

kiwi_vn

Active Member
Capricorn - Ma Kết
22-12 -> 23-1
Bạn luôn là người cẩn thận hơn rất nhiều người khi quyết định một việc gì đó và tuần này điều đó thậm chí còn gấp đôi . Mặc dù cơ hội đã hiện ra rõ ràng trước mắt bạn nhưng bạn vẫn đắn đo suy nghĩ , những lời giải thích rõ ràng , chi tiết sẽ cho bạn một quyết định thật sáng suốt . Bạn sẽ vẫn lo lắng rằng liệu mình có hoàn thành được kế hoạch này không ??? Bạn không cần phải lo lắng như thế đâu , hãy tự tin vào bản thân mình chứ! Cuối tuần này bạn sẽ thấy những kế hoạch mà bạn thực hiện sẽ thành công rực rỡ và bạn sẽ tin lời khuyên của tôi là đúng . Tuy vậy , nếu bạn định làm 1 điều gì đó mới mẻ thì cũng nên suy nghĩ cho thật kĩ nhé !
Aquarius - Bảo Bình
21-1 -> 19-2
Bạn cảm thấy ngại ngùng ??? Đầu tuần này điều đó sẽ luôn ở trong tâm trí bạn , và 1 chút riêng tư là rất cần cho bạn . Tuần này bạn bỗng trở nên khó tính như thể bạn đã già lắm , hãy dành thời gian bên bạn bè để tìm được những giây phút vui vẻ và thư giãn . Những kế hoạch tổ chức của bạn tuần này sẽ thành công , đặc biệt là khi bạn mời một người bạn mới đi chơi :)D). Cuối tuần này , bất chấp những quy định khắt khe và cả những khó khăn từ bản thân bạn cũng hoàn thành công việc của mình một cách tuyệt vời

kiwi_vn

Active Member
Pisces - Song Ngư
22-2 -> 20-3
Bạn phải tự mình đứng dậy ! Mọi thứ có thể cố gắng vượt qua bạn trong tuần này , do đó hãy chuẩn bị thật kĩ càng để có thể “chạy đua”. ( Cho dù là đó là cuộc chạy đua với cả bản thân bạn ) . Bạn sẽ vượt qua những nguy hiểm và sự may mắn lại trở về bên bạn . Hãy sử dụng sự may mắn cho những lí do tốt đẹp ( Như giúp đỡ ai đó chẳng hạn ) nhưng đừng nên sử dụng sự may mắn của mình để chiến thắng những cái mà mình không chắc chắn về nó . Tuần này , bạn có thể mất đi trí tưởng tượng phong phú của mình , đây là thời gian để bạn ngồi mơ về tương lai đó

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Phúc said:
Scorpion - Thần Nông
24-10 -> 22-11
Nếu có 1 thứ ánh sáng có thể làm cho mọi người chói mắt thì đó không phải mặt trời đâu bạn ạ , mà đó chính là bạn đó . Nhưng cho dù mọi người có thật sự ngưỡng mộ bạn thì bạn cũng không nên tự kiêu nhé . Bạn cũng đã quen là trung tâm của sự chú ý rồi mà ( Mong rằng bạn sẽ luôn tự tin và thành công như thế ) . Mặc dù vẻ lộng lẫy của bạn không đủ để thu hút sự chú ý của mọi người nhưng bạn luôn biết cách khiến mọi người phải thực sự ngưỡng mộ bạn . Nếu có 1 điều gì tốt đẹp trở thành hiện thực thì chắc chắn là điều đó . Bạn hãy chờ đợi đi nhé !
Hơ hơ, sao mình được khen ngợi thế này :) =))
Nhưng mà cái này nói chung chung quá... Nên nó cứ... thế nào ý...
Thực ra đọc mấy cái bói ngày với bới tuần thì cho vui là chính, vì thường thì nó không đúng cho lắm...
Bói tính cách thì công nhận đúng nhiều hơn thật (nhưng phải có giờ sinh chính xác nữa thì mới đúng được)...

Mà em Phúc sao tự nhiên lại quan tâm đến bói toàn thế à? ;)

Deathknight

Active Member
kiwi_vn said:
Pisces - Song Ngư
22-2 -> 20-3
Bạn phải tự mình đứng dậy ! Mọi thứ có thể cố gắng vượt qua bạn trong tuần này , do đó hãy chuẩn bị thật kĩ càng để có thể “chạy đua”. ( Cho dù là đó là cuộc chạy đua với cả bản thân bạn ) . Bạn sẽ vượt qua những nguy hiểm và sự may mắn lại trở về bên bạn . Hãy sử dụng sự may mắn cho những lí do tốt đẹp ( Như giúp đỡ ai đó chẳng hạn ) nhưng đừng nên sử dụng sự may mắn của mình để chiến thắng những cái mà mình không chắc chắn về nó . Tuần này , bạn có thể mất đi trí tưởng tượng phong phú của mình , đây là thời gian để bạn ngồi mơ về tương lai đó
8/3--> Pis
tuần này thi HK rồi
Bạn phải tự mình đứng dậy !
phải tự mình quay, tất nhiên rồi

Mọi thứ có thể cố gắng vượt qua bạn trong tuần này , do đó hãy chuẩn bị thật kĩ càng để có thể “chạy đua”. ( Cho dù là đó là cuộc chạy đua với cả bản thân bạn )
đạn dược phao cứu sinh đủ cả rồi
Tuần này , bạn có thể mất đi trí tưởng tượng phong phú của mình ,
QUay phải cũng tập trung, sao mà tưởng tượng được, chí lý quá
=)) =))

kiwi_vn said:
Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Đừng nên nghĩ về mọi thứ thật sâu sắc. Tâm trạng của bạn có thể dẫn bạn đến những sự xung đột và cả sự thất bại nữa đó . Do đó , khi mọi việc xảy ra bạn hãy chắc chắn về nó rồi hãy quyết định làm .Tuần này , bạn sẽ quay lại thời điểm đỉnh cao của mình , bạn sẽ được gặp gỡ những người bạn mới và những cuộc thám hiểm thú vị . Cuối tuần này nếu có thời gian hãy tham gia các hoạt động xã hội bởi những người bạn của bạn rất thích thú với cách tổ chức các hoạt động của bạn
Nghe có vẻ nghiêm trọng đây, ngày mai thể nào cũng gặp 1 việc không mong muốn :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000