Topic về mùa thu

Ohlala

Member
mùa đông....từ đầu tiên nghĩ đến là ngủ đông...^_^
thời tiết thick hợp nhất để cuộn tròn trong chăn & um con miu miu
jời lạnh thế này ra khỏi phòng còn ngại.....bảo ra hồ "ngóng jó đông" thì :-SS

kiwi_vn

Active Member
Ghét mùa đông nhất nhân gian , lạnh vãi , chỉ báo hại mình rúc trong chăn cả ngày , tất cả những gì cần thiết đều trong chăn : điện thoại , điều khiển từ xa :D

ôi zời :-j vừa đi chơi về \:D/ mùa đông đi chơi mới thick \:D/ chỉ có những con vật ( gấu chó >>gấu bắc cực :"> =)) ) mới ngủ đông :-j :))

Ohlala

Member
hờ....bạn Tú thì suốt ngày vi vu....
mỗi ng 1 #...
hok những đt & điều khiển mà còn nhìu nữa...đọc truyện nè....onl nữa...cả học bài lun :D

>:) em thì chỉ đá bóng thôi :-SS võ vẽ tính sau ;)) mà có khi em tôn anh làm thầy =P~ chỉ em vài đường nhé ;)
mùa thu đẹp thế này học võ là hơi đúng ;) lá vàng rơi ; múa võ =P~ =P~ :"> :"> đẹp thật :">

Ohlala

Member
hết thu rùi bạn ah...hoang tưởng ít thui....:))
Tú tập võ chắc jống khỉ làm trò quá.....=))

hè năm trc' có xin fụ huynh cho đi học võ...nhưng muh ứ đc duyệt
kêu là "mày mà học võ có mà gãy hết chân tay...!"
chán hẳn!

kiwi_vn

Active Member
Hôm nọ trời cũng ko mát mẻ lắm , lúc anh chạy xuống thì ông thầy thất đẳng huyền đai của anh đang mặc tới 2 cái áo khoác và nói : mặc ko phải vì rét . Lâp lửng ko chịu được , trong khi mình tơ hớ mỗi bộ quần áo võ :)).Tập kiểu gì cũng không đú được với cái lạnh :(

Ohlala

Member
hum nay nắng rùi.....nắng lấp lánh trên những cành cây....ngồi học muh toàn ngó ra ngoài + tia phòng thầy Đại.....
hk ngờ ngồi ở tầng 1 cũng có cái hay!...^_^

LADY_A7

Member
em lai. thick' mua` đông, trời lạnh buốt da và ko nắng cũng chả âm u :">
nói chung là thế cho nó đẹp, có tuyết rơi thì càng tốt ( mơ =)) )

Ohlala

Member
đừng buốt thế chứ.......vừa đi ngoài đg`....toàn chọn chỗ nắng nhất thì đi cho đỡ rét....răng va lập cập....híc!
dạo này lượn đg hơi nhiều....3 ngày hết 1 bình xăg....xót!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000