topic gửi tặng người bạn yêu !!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Gửi anh,
Em luôn tự hỏi tại sao em lại yêu anh. Anh và em, chúng ta gặp nhau không nhiều và gặp nhau trong một hoàn cảnh mà em không bao giờ nghĩ là em sẽ yêu. Chưa hề nói chuyện thực sự, nhưng chỉ qua những lời nói, từ cái bắt tay ấy, từ ánh mắt và nụ cười của anh ... em biết em đã không còn là chính mình nữa. Có điều gì đó thật nhẹ nhàng và dịu dàng khó tả mỗi khi em nhìn thấy anh ... Anh làm trái tim em trở nên ấm áp. Kể từ giây phút đó, em không thể ngừng nghĩ về anh , với những giấc mơ được ở gần bên anh. Anh đang ám ảnh trái tim em.

Take me, back into the arms I love
Need me, like you did before
Touch me once again, anh remember when
There was no one that you wanted more.

Nhưng em thật ngu ngốc, thật khờ dại. Chúng ta cách nhau quá xa: cả khoảng cách địa lý, cả tuổi tác, và hơn nữa... anh đã có người yêu. Làm sao em có thể gặp lại anh lần nữa đây. Và làm sao anh biết được có một người con gái đang thầm yêu anh. Em cảm thấy ghe mỗi khi nghĩ đến hình ảnh của anh bên người con gái khác. Nụ cười đó, ánh mắt đó ... tại sao lại không dành cho em. Có lẽ, tại em là người đến sau, Tại em và anh không là của nhau. Cuộc đời thật phũ phàng, thật tàn nhẫn. Cho em gặp anh, yêu anh mà không cho em được ở bên anh. Em phải rũ bỏ tất cả ... Em không thể tìm cho mình một lối thoát. Em chỉ muốn được nói với anh rằng

See me, as if you never knew
Hold me, so you can't let go
Just believe in me
I wwill make you see
All the things that your heart needs to know.
I'll be waiting for you
Here inside my heart
I'm the one who wants to love you more
You will see I can give you
Everything you need, let me be the one to love you more.

Ngay lúc này đây, em đang khóc. Em đã gấp 1000 con hạc giấy với hy vọng có một điều ước: ước gì anh đọc được những dòng chữ này. Biết là nó viển vông, biết là anh sẽ không bao giờ thấu, em vẫn ước

Và em vẫn chờ
Em sẽ chờ
Để được yêu anh nhiều hơn...

Hà Nội, ngày 12 tháng 8 năm 2005
Trang

Red Devil

Member
Lại một sáng buôn điện thoại với em, em đã cho tối đến gần hơn một chút khi tối qua tôi làm em vui hơn một chút lúc em vừa khóc nhè xong. Mặc dù em vẫn chỉ nói cho tôi lam̀ bạn thân thôi, nhưng tôi biết trong trái tim em đã có chút gì đó mang tên tôi. Tôi sẽ cố gắng hơn nữa để em vui khi ở bên tôi, lúc đó có thể tôi sẽ thành công.

minhngocd8

Member
gửi những người tôi yêu quý
có lẽ với mõi người tôi chẳng là gì cũng chỉ như nhưng người bt khác ko phải bạn thân hay gì cả ...tôi đã yêu quý mọi người rất nhiều nhưng rồi tất cả đã làm tôi đâu vô cùng ..cả đời tôi sẽ nhớ mãi cái cảm giác này cái cảm giác chán đau khổ tủi thân này...sống gần 16 năm chưa bao giờ tôi bị ai làm đau đến vậy ...tôi vẫn cố gẳng để tha thứ tôi ko biết đết lúc nào tôi ko chịu được nữa ko thế tha thứ cho mọi người được nữa ...tôi cũng sai tôi biết điều ấy nhưng mọi người thi sao chỉ nói là bạn tôi nhưng bạn gì mà chỉ mang đau khổ cho tôi mang đến cho tôi sự tủi thân 1 cách cực độ giờ tôi trách mọi người có phải là đúng ko tôi cũng ko biết! tôi nói ra ko phải để mọi người thương hại tôi tôt ghét cái kiều mọi nguời thương hại ...vì tôi quá yêu mọi người nên khi làm tôi đau tôi chẳng hận mọi người mà chỉ biết ngồi 1 minh để nghĩ tất cả có lẽ kiếp trước tôi làm đó ko tốt với bạn bè của tôi nên giờ tôi phải trả giá tất cả =)) ...Tôi chẳng trách ai chỉ trách mình sao quá yêu mọi người để rồi đau đến vậy !!!!!!!!!!!!!!!
Mãi yêu họ L (M) =))

giờ tôi sẽ quên tất cả quên đi những kỉ niệm vời mọi người để bắt đâu lại chỉ là những người bạn ...tôi xin lỗi ..............

kiwi_vn

Active Member
Tình yêu nằm ngoài quyền lực & tiền bạc . Vậy mình đang theo đuổi cái gì đây ? Quyền lực ,lẽ nào đó lại là 1 sự sai lầm khi mình gạt bỏ những thứ còn lại ????

Archangel

Member
Cô đơn không người yêu ....... hơ hơ :>>
"Tìm trong nhân thế để nắm lấy một tình yêu để vẫn thấy ta được yêu......"
Hơ Hơ bao giờ mới tìm thấy đây mới thấy mình được yêu đây....... :-/

Red Devil

Member
Em đã để cho tôi thành bạn trai của em, nhưng em cũng nói để 2 năm nữa mới tính đến chuyện yêu. Và tôi biết 2 năm nữa người em yêu chỉ có thể là tôi. Chúc em Trung Thu vui vẻ.

rikku

Active Member
Gửi một người . .
**
. . nhưng những giấc mơ của anh đều ko có em . .
. . nhưng anh chẳng biết có thể dành cho em được gì . .
. . anh có yêu em không . .
. . chỉ là, những phút bên em là những phút giây hồi hộp . .
. . anh chưa bao giờ tỏ ra xúc động . .
. . cho dù đã không biết bao lần anh đã muốn ôm em trong vòng tay . .
. . anh còn nhiều điều phải vượt qua lắm . .
. . anh biết anh sẽ chưa thể đến với em ngay lúc này . .
. . em chờ anh chứ . .
**

lucky_ghost

Lâu rồi ko gặp Béo ,sáng nay gọi điện cho Béo ,vẫn cach nói chuyện dửng dưng như vậy!Thật buồn!Bàn bè vẫn bảo cố lên,nhưng mình cung đã cố quá nhiều rùi nhưng vẫn ko có j thay đổi cả!Đã bao lần tự nhủ phải quên,hình như ban đàu ko hề thích Béo,chỉ thấy Béo giống Nam thui>>thích!Ko ngờ dần dần lại thích Béo thật!Chuyện đời khó lường thật!Nhưng bọn bạn vẫn nói"Sông có thể cạn núi có thể mòn song lòng Béo có lẽ chẳng bao giờ thay đổi"Bây giờ mình có lẽ đành phải buông xuôi thối!Cứ cố mà tìm kiếm những j ko thuộc về mình!Đó chỉ là 1 cuộc tìm kiếm vô vọng mà thui!

unni_x

Active Member
ấy ui, hum nay ấy nằm cạnh tớ :>> lông ấy trắng, da ấy thơm, tay ấy mềm mại :x lúc nào ấy cũng dựa vào tớ ngủ, hơi ấm lan tỏa... tiếng khịt khịt nghe mới đáng iu làm sao :* ...tớ iu ấy nhìu lắm :x:x ( to mèo iu quý của un =)))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000