topic gửi tặng người bạn yêu !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

chuabietgi

Member
hãy gửi tặng người bạn yêu những gì bạn muốn thông qua topic này để mọi người cũng chia se niểm hạnh phúc của bạn !!!

=========================
:x :x :x :x :x :x :x :x :x

rikku

Active Member
uhm; cách đây 1 thời gian có top. "viết cho người mình yêu" ; đó là topic mà mình đã đọc nhiều nhất for và cũng là top đầu tiên mình cảm thấy ấn tượng về for. Hy vọng đây sẽ là một "viết cho người mình yêu" thứ hai.
gl hf cvaers !

wan trọng là viết ra cảm xúc, với những ji mình cảm nhận về bạn ý thui!!! viết ra để thấy vui hơn, để thấy iu bạn ý hơn chứ wan trọng ji người ấy có đọc được hay ko???

rosekiller

Member
chồng à
chồng đang làm gì vậy
tối qua nói chuyện với chuyện với chồng xong vợ thấy thế nào í
26 này gặp nhau rồi
đừng có đếm từng ngày nữa, vợ cũng thấy sốt ruột lắm

Red Devil

Member
Hehe chị Oanh kô có người yêu là đáng rồi, đánh người như điên thế em còn phải sợ nũ là ...Mà biết nói gì đây, người mình đang yêu đơn phương mù máy tính, mù luôn internet, nói ra chắc chắn kô đọc được.....tiếc.
Mong rằng người mình yêu sẽ nhận được nhiều điều hạnh phúc, sức khỏe, và học hành chăm chỉ (ý nói học ít đi đấy vì bạn ấy thường ngày chăm kinh dị luôn).

fruit NHO

Active Member
oài
thèng này
chị mà đánh ng như điên à ?
mi có bít tập với thằng Dũng nó bóp tay chị đỏ hết cả tay ko ?
chị chỉ dọa thôi đấy!!!!!!! mà nó bấm tay chị gãy đến nơi!!!!!

KenDigital

Member
Em à! anh biết nói với em thế nào đây. Tình yêu anh dành cho em đã không còn như ngày đầu tiên nữa. Không phải do lỗi của em, cũng không phải do anh để ý đến 1 cô gái khác. Anh chẳng biết anh thế nào nữa. Em có hiểu được những gì anh nghĩ lúc này không? Hiện giờ anh chỉ muốn 1 mình, 1 mình thôi.

kiwi_vn

Active Member
Có vẻ lần này thì a tin là e có " Vấn đề" rồi đấy . đàn ông con trai ai lại nhận là " vợ " . He he , còn gửi tặng người mình yêu thì đó là bí mật , ai lị tiết lộ ra được :D

unni_x

Active Member
KenDigital said:
Em à! anh biết nói với em thế nào đây. Tình yêu anh dành cho em đã không còn như ngày đầu tiên nữa. Không phải do lỗi của em, cũng không phải do anh để ý đến 1 cô gái khác. Anh chẳng biết anh thế nào nữa. Em có hiểu được những gì anh nghĩ lúc này không? Hiện giờ anh chỉ muốn 1 mình, 1 mình thôi.
Sao nghe mà quen thế này :)
to ex love : cảm ơn ấy đã đem đến cho tớ niềm vui trong suốt thời gian qua :D chúng mình làm bạn thì tốt hơn :>> (đã từng) iu ấy nhìu :D

ark

Active Member
Where I live there are rainbows :x:x:x

Lullaby mà chắc đêm nay ko ngủ được :x:x:x

Thanx cả Thiu nữa :D

Red Devil

Member
To NHO: để em nhảy thay cho, đảm bảo kô đau tay, hè hè.
Trước khi đi ngủ, ước cho người ấy một giấc mơ đẹp, có mình càng hay..

chuabietgi

Member
to vợ :
chồng vừa vô đọc những dòng nhật kí vợ viết cho chúng ta , tự dưng thấy vui lạ thường , cái cảm giác được hiểu thêm vợ khiến chồng rất vui ! có lẽ quả thật đúng là mywifeisno1 rồi vợ ah` !!!:X:X:X:X:X
yêu vợ rất nhiều !!!

Chim Sẻ

Member
Vào đây với ý nghĩ là sẽ viết một bài về em, nhưng anh phải viết từ đâu đây khi mà kỷ niệm cứ hiện về trong anh. Ngày mai đã là sinh nhật em rồi, nhanh thật đó, đã sắp 1 năm rồi ... SN em năm ngoái thật vui, anh nhớ cả hội mình đi hát trên Át rô, 2 đứa mình nắm tay nhau cùng thổi nến và cùng ước, lúc đó anh đã ước là mình sẽ mãi yêu nhau, mãi bên nhau ... rồi đến đêm thì đi ăn, đang đi lượn thì mưa to, ngồi co ro trú mưa trên Cát Linh, mình cứ ngồi đó, tâm sự, nói chuyện đến gần 2h sáng mới tạnh mưa .... em nhớ không, hôm đó cũng là lần đầu tiên mình vào Thiên Trang 2, cái phòng đó thật buồn cười, cái điều hòa chỉ có 1 nấc, không bật thì nóng mà bật thì lại lạnh ... :) lúc đó em cứ một mực không muốn bật vì sợ lạnh, anh thì lại thấy nóng, thế là 2 đứa mình cứ người này bật thì người kia lại tắt :)
.... kỷ niệm ... dù là vui .. hay buồn ... nhưng anh vẫn nhớ ... Đêm nay, lại 1 đêm buồn nữa, anh đã từng quen với việc thức dậy là nhìn thấy em .. vậy mà ... nhưng đêm nay, anh sẽ thức, anh sẽ online để chờ em, để được chúc mừng SN, để được nhìn thấy em dù chỉ là qua cái webcam tối mù tối mịt ...

minhngocd8

Member
ặc giờ đến mình còn ko hiểu giờ mình còn yêu người ấy ko nữa ??????????
anh à em ko hiểu em với anh đã chia tay mất 2 năm để em học cách quên anh quên đi tât cả .......thì anh lại xuất hiện gọi điên cho em...hỏi em có người yêu chưa???????? khi em nói chứa thì anh ngạc nhiện và nói anh muốn giỏi thiệu cho em 1 người .em ko hiểu điều đó có nghĩa là gì nhưng ...giờ em chẳng biết em yêu ai ...vi trong lòng em vẫn có anh vẫn có hình ảnh của người em đã yêu yêu rất nhiều :-S .....anh là kẻ vô tâm hay kẻ ko ra gì mà lại đối xử với em như vậy .... :-S

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000