Topic của học sinh CVA!!!!

He he, sau khi đề nghị admin NH, admin đã lập thêm mụt box mới, box Ẩm thực!!! Mụt box mè BT nghĩ là học sinh Chết Vì Ăn sẽ ko thể bỏ qua. Mời mọi ngừi có món gì ngon ngon, có quán nào hay hay thì hãy vào đây giới thịu cho cả 4r cùng bít nhé, và thể nào khi họp 4r chúng ta cũng sẽ đi hết những quán đó!!! :lol: :D Hoặc chỉ đơn giản thông báo tình hình cái cantine thân iu của trường mình cho các cựu học sinh ko còn được vinh dự xuống đó thưởng thức hàng ngày nữa!!! :)
Mong mọi ngừi sẽ tham gia tích cực vào box mới này nhé, mọi thắc mắc và iu cầu về box này có thể PM cho BT!!!!

rosekiller

Member
có món gì ta , giới thịu ra đây sợ không đúng í bà con thì em xấu hổ lém.sao người đầu tiên nghĩ ra bõ nè không khai trương 1 món nhẻy.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em việc gì phải sợ hả em? Các món ăn là mỗi người 1 khẩu vị, không hợp với người này thì hợp với người kia... B)
Em thích ăn món nào thì giới thiệu ra đi em....

Bt thích nhất là ăn fast food ở Linh's trên đường Mai Hắc Đế, ăn ở đấy cực ngon, ông bà chủ dễ tính, bà vợ người Việt, ông chồng người Anh lúc nào cung bập bẹ tiếng Việt hay dã man, có cô con gái tên là Linh thì đang du học ở Anh. Mà ko chỉ được ăn đâu nhé, ăn xong cố thể mượn ngừi ta mụt cái bút dạ, rồi tha hồ viết lên tường, 2 bức tường trong quán kín đặc chữ, mà BT đã kí rất nhìu ở đấy! Hì hì, kể ra thui cũng đủ thích rùi, cứ đến đấy thui cũng đã đủ vui ngất trời rùi, nhưng...hic...hic...tiếc quá, hai bác chủ hàng ko bán nữa, bấy giờ ở đó bị phá đi và ngừi ta làm cái gì thì ko bít, ko bít 2 ông bà chủ có mở mụt hàng khác ở chỗ khác nữa ko? Mong là thế, có mỗi cái quán iu thích và bít bao nhiu là kỉ niệm muốn giới thịu cho mọi ngừi thì nóa là bị phá mứt gùi!

GiangNguyen

Member
Hix chị đọc fan trên đang định bảo khi nào về sẽ thử qua đấy ăn thử , đọc đến cuối thì mới biết là quán đấy đóng cửa rồi. :(
Thế ai còn biết quán nào hay hay kể cho mọi người biết với.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000