top ten câu bài

rikku

Active Member
@ Em Ánh :D okie, em lôi ra toàn những thành viên rất ít người chê chất lượng bài. :D Em đúng, ko quan trọng dài hay ngắn, chỉ quan trọng nội dung nói gì thôi. Nhưng anh đưa ra 1 ví dụ cho em thấy nhé, FORUM có hàng ngàn thành viên, hàng trăm người thường xuyên post bài và chỉ có đếm trên đầu ngón tay những người em vừa chỉ ra thôi :D Anh đang nói đến tổng thể.

rikku

Active Member
@ Ánh: Thôi giảng hòa nhé :D anh có sơ xuất mong được lượng thứ :D

@ KFC, Maiphuong: khi post bài đừng có ý thức là mình đã tăng được 1 bài post. Vậy là cách tốt nhất để tránh câu bài đấy, cảm thấy cần nói gì thì nói, không cần nói gì thì chuyển qua topic khác đi. ^^ Anh ko bao giờ nghĩ đến số bài của mình, nó là bao nhiêu cũng được, có cho nó về 0 hay âm đi cũng thế cả thôi.

KFC_HANOI

Member
Không đâu,trước khi post em còn ý thức xem liệu topic có sống không và bài đó có bị coi là spam không nữa cơ anh ạ =))
(Trơ quá >.< .Thui mọi người thông cảm,vảo năm học là 1 tháng em mới lên mạng một lần nên bỏ quá em nốt 1 thang nữa thôi :? )
À mà nếu anh làm cho số bài em âm được thì em tình nguyện để như thế đó =)) Của độc forum luôn =))
Đùa vui thôi đừng có nghĩ nhiều nhé T____T

live-or-die

Active Member
.....kho lắm ông ơi.....đang thấy mọi người nói chuyên rôm rả......lai ko post bâi ma chuyển qua topic khac cảm thấy có lỗi với mình....

sau 1 năm vắng bóng quay lại thấy mấy em khóa sau post ghê quá mình chẳng dám post nữa :D
mấy em câu ít thôi câu nhìu wá còn đâu cá để anh câu =))=))

fruit NHO

Active Member
hehe , dạo này ít ol trên 4r ...^^ ....nhưng phải nói mình viết bài nhìn chung cũng chất lượng đấy chứ!
chưa đến nỗi lên chức hội câu :p

U.F.O

Active Member
Mọi người đang bàn chuyện số bài viết à????
--> 0 nên del để làm gương cho ng` khác 0 câu ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000