top ten câu bài

live-or-die

Active Member
sau đây là bản danh sách 10 mem có số bài điên cuồng nhất
1)unni_x -5997 bài
2)fruit NHO -5463 bài
3)chocomog_257 -5313 bài
4)soi_hoang_g5d4 -5042 bài
5)-=*<(alô picaso^)>*=- -4145 bài
6)Hoàng Ánh .Bùi -4045 bài
7)estrella -3610 bài
8)meomunsatthuA7 -3430 bài
9)p3yeu -3362 bài
10)ark -3297 bài
......
27)ZLO2C -1600 bài.....

rikku

Active Member
Có những người trong top 10 này mà mình ít thấy post bài, như alo picass .. chắc chỉ hoạt động trong box của khóa là chủ yếu. Chocomog lâu rồi cũng ko thấy, estre thì ko thấy quá rõ rồi, soihoang cũng cần mở rộng phạm vi hoạt động. p3yeu cũng thế lun.
Còn câu bài pro có em meomun, Hoàng Ánh thì thôi rồi ..
:D

Nhớ hồi đầu, whocares là #1 câu bài, hơn 1K bài, thời gian tiếp, chị Hà dẫn đầu nhưng là dẫn đầu ko phải 1 bài câu nào, . . rồi đến chip_pi_pi khoảng 700-800 bài, . .:D hồi đấy un mới có vài trăm bài :D

:D

live-or-die

Active Member
nhớ hùi xưa mình là pro câu bài......nhưng chi1 thời gian ôn đại hoc đã bị các em khóa sau vượt mặt...đúng là hậu sinh khả úy.....kakak...

vichia

Active Member
Hàm đa thức bậc 2 một ẩn số, hệ số a dương, điểm tới hạn ở chỗ nào xa lắm bên trái trục Ox rồi :|

Xlim

Member
+BV mua Post, hôi được gần 400 bài cái đợt Shop bank =))
+hồi đầu DK với WC thi nhau câu bài
được 2 tháng thì DK xuống sức,
được 1 năm thì bó tay với các tay câu mới như Un, Nho ... nên bỏ cuộc hẳn

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Anh tú nói lại nhé!! cái j mà em Ánh thì thôi rồi!!! ??!
anh dựa vào số bài mà nói ng ta spam thì quá vô lí !!

ngoài ra ng` lập topic cũng để tên thread là top câu bài! nh ng` n` bài nhất đều là câu!!
thật vớ vẩn!

x0x_shady_x0x

vấn đề nài ở đâu chả thấy :|
nhiều lúc lạc đề.....nhg vẫn vui....spam thì ko thể ngăn chặn đc....nhg mọi ng` hạn chế đi thui là đc muh` :D

winter09

Moderator
Nhưng nh` bài vô học lắm:| , hôm trước ko nhớ em đọc đc ở đâu có cái anh rì í định nghĩa thế nào là sữa. Em học sinh học rồi nên biết anh í đang định nghĩa cái rì

rikku

Active Member
@ Ánh :D Anh với em tập đếm số bài post 1 dòng nhé :D

à :D nhận xét :D Chắc chắn là for nào cũng xảy ra câu bài, và forum nào cũng tuyên huấn "hạn chế" "cấm" :D thật ra cấm tiệt thì cũng mất vui, nghiêm chỉnh quá thì cũng mất tính "học sinh" :D Nhưng mọi người chú ý chất lượng 1 tí :D 10 bài thì cũng nên có được 5 bài tử tế, 1 bài tâm huyết :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000