Tổng kết mùa thi 2005

Vũ "nhị"

Member
Năm nay ai thi KTQD là gay to: Điểm tăng vọt. May mà mình "né" khoa Tài chính ngân hàng chứ không thi "móm" nặng.

Năm sau chắc KT sẽ "hạ sốt" . Ai thi năm sau nhớ chú ý nhé!

SANDYLIFE

trời , thế thì kinh rồi , thấy bảo chị yenbull còn được học bổng của trường nào bên canada cơ mà , thảo nào

Yenbull

Member
xxxzzz said:
Thế chị yến dc tổng bao nhiêu điểm vậy
24.5 em ạ...cái này thì chị không có tự hào một chút nào...đỗ được là may lắm rồi...cả năm lớp 12 học hành gì đâu bận thi cử rồi hồ sơ linh tinh...làm có thời gian đâu mà học nhiều..

xxxzzz

Member
Chị yến thế là siêu roài (9 anh cơ đấy)
Dù sao chị thê là đỡ lo roài (tập trung vào mà apply) còn thằng em thì hic hic, lo vãi

Yenbull

Member
megalosarus said:
nghe nói điểm tiếng anh nhân hệ số hai mờ (trường nn) , vậy khoa tiếng trung điểm bao nhiêu thì đỗ ????
Trường Ngoại Ngữ điểm tiếng anh nhân đôi...mình 9 xịn chứ ko phải 4.5 nhân đôi đâu :)

xxxzzz

Member
Rất liều lĩnh chị ạ !!
Bởi em nghĩ là cái khoa mới đó chả ra gì đâu (họ chắc chắn là kô có chuyên môn rồi, giáo trình chắc lại chép mỗi nơi một ít ý gì :D)

(trường NN lại có khoa CNTT ===> chả ra gì cả)

Yenbull

Member
immotal said:
ủa sao bạn để văn và toán kém thế .Thế bạn thi vào khoa nào?

Bạn hỏi mình hay hỏi ai thế :-O , Mình thi HV QH QT điểm Tiếng ANh có nhân đôi đâu ạ :) văn 7.5 toán 7, có hơi kém chút nhưng mà học ít thi được thế là vui roài <:p

Yenbull

Member
xxxzzz said:
Rất liều lĩnh chị ạ !!
Bởi em nghĩ là cái khoa mới đó chả ra gì đâu (họ chắc chắn là kô có chuyên môn rồi, giáo trình chắc lại chép mỗi nơi một ít ý gì :D)

Em nói gì chị lại ko hiểu roài, khoa nào nới mà chả ra gì hả em? :)

immotal

xxxzzz said:
Rất liều lĩnh chị ạ !!

ha ha ai bảo em thế ?em suy nghĩ nông cạn quá đấy.Mới đầu chị cũng nghĩ như em ,coi khoa đó chẳng ra gì nhưng sau khi xuống trường đó dự hội thảo chị mới biết là chị thật sai lầm ,là ếch ngồi đáy giếng.Mấy thầy giảng dạy các phân khoa đó công nhận là giỏi có nhiều kinh nghiệm (nhất là thầy dạy ở khoa chị ,thầy ấy đứng tuổi rồi,nói giọng miền trung )và nhất là cái khoản cơ sở vật chất ,em mà vào trường chị một lần chắc em choáng luôn.Chúng ta cùng là học sinh chu văn an sao em không hiểu một chuyện sờ sờ ra đó:trường minh có lịch sử lâu đời nhưng lại thua trường mới mở (Nguyễn tất Thành)

immotal

Yenbull said:
Bạn hỏi mình hay hỏi ai thế :-O , Mình thi HV QH QT điểm Tiếng ANh có nhân đôi đâu ạ :) văn 7.5 toán 7, có hơi kém chút nhưng mà học ít thi được thế là vui roài <:p
Thôi chết mình nhầm cho mình xin lỗi nhé :( .Bạn như thế là giỏi lắm rùi ,mình thì chỉ hơn bạn được môn toán thôi (9 ma lại) còn tiếng anh thi kém bạn 2 điểm (hic hic tức ơi là tức nếu mình cẩn thận hơn thì phải được 8) :-(

khanhcaca

hehe. lop d3 ghe qua nhi. lop d3 gioi het ca phan cua nguoi khac roi. tui biet than phan cua lop chung tui rui . nhung ma hoi xem ca cai truong chu van an nay da co lop nao co hoc sinh vao duoc truong hoc vien an ninh chua . rieng lop S tuy chang dam so sanh voi ai nhung cung~ co 3 chien si cong an roi day cac bac a. hehehe
vi an ninh to quoc la vinh quang ma.
moi nguoi nhay'

predator235

D5 cũng góp phần, đạt 98% đỗ theo đúng nguyện vọng. Nhưng D3 thì ghê roài, hồi 12 nghe các thầy khen D3 suốt, nên kết quả cao vậy cũng phải thôi, k ngạc nhiên lắm! D5 thì toàn Ngoại Ngữ và Ngoại Giao thoai, vài thành viên cá biệt ( như em ) thi BK, CNTT, Khoa Học Tự Nhiên và .. Y !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000