Tôi nhớ bà....

fruit NHO

Active Member
tớ ko hiểu ai đã viết ra cái bài nhạc này nữa
tưởng là bạn ý ghép cả thơ cả văn cả nhạc thành 1 bài....chịp!

eminem_superman said:
Cái bạn su hào là tao(nik chuối), poz bài thì poz tử tế, poz nhạc vào đây ko ai đọc đâu, bựa lắm
tớ hỏi ý ko fải post thế thì làm sao hả ấy?Tớ có cần ấy đọc đâu.Mà nghe bài đó cũng hay mà :cool:

dkny said:
:( uhm` thực sự là bạn ý dang dể dc. kính nê...Nhưng hình như là những người chân thành như bạn này lại ko dược như ý muốn, người bạn mà my cho là may mắn kia thì lại ko cần :( Có thể có diều gì dó xảy ra bạn kia thấy chán như bạn này nói chăng????Đây là chuyện mà 2 bạn sso' là ng` trong cuộc họ sẽ cp' suy nghĩ của riêng mình
Chúc cho bạn Huy này đạt được mong ước của bạn ý :9 :9
ko ngờ mẹ mày lại nói được những cái đại loại như thế này Quỳnh à :-S :-S

cuong_long

222274 said:
Cậu bảo cậu muốn tập trung vào học...tớ nghĩ đó chỉ là biện bạch. Đơn giản chỉ là...tình cảm cậu dành cho tớ đã nhạt phai...
Nhưng không sao, tớ tôn trọng quyết định của cậu. Tớ sẽ đợi....có thể một buổi chiều mưa nào đó, tình cảm cậu dành cho tớ sẽ quay lại ...và cậu sẽ gọi điện cho tớ, chúng mình lại đạp xe đi trên những con phố ngày xưa, vì mưa luôn gắn với những kỉ niệm đẹp nhất của chúng mình mà ...
......
Nếu tình cờ đọc được những dòng này, tớ mong cậu đừng thờ ơ....hãy gửi tin nhắn cho tớ nhé?? Được không?
ông na`y ác ghê ,viết cảm động như vậy mà người đó không quay lại với ông là chuyện lạ đó.hicmà người đó nói để dành thời gian để học rồi mà {dây là một lý do rẩt rất chính đáng}vì vậy bài đó ông viết sẽ làm người đó khó sử đấy =((
nếu đó là sự thật thì ông sẽ làm ảnh hưởng không tốt với người mà ông nói yếu dó .vậy là không tốt :9

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000