To hoc KTQD, muon lam wen voi cac ban

hello_you204

Xời, em coi thường cái loại vừa đấm vừa xoa. Tay cao thủ phải là vừa đấm vừa bóp cơ. Chứ xoa không thì ăn thua gì. Đấm bóp nó mới tạo ra sự thoải mái (MASSAGE)

fruit NHO

Active Member
ùm ....dạo này sợ anh Tùng quá cơ ...
hết thèng ku iem TOm lại đến anh
sợ anh em nhà anh quá !!!

@em lá: em ạ ....nể ng ta cũng họ hàng .......
@ thèng em Dê : để chị về hỏi hộ ^_^
@ anh Tùng : cần h YM , qua nhà cho tiện .....D nhờ ...^_______^

hello_you204

Bà chị viết lằng nhằng cái gì toàn chữ tượng thanh nên khó đoán nội dung quá! Đề nghị thay đổi cách viết đi, (đập bàn phím: RẦM......)

fruit NHO

Active Member
có cái rì là chữ tượng thanh à ?
hình như moại ng đều hỉu cả mà

mà mìn toàn vít thế , chưa thấy ai kêu á ......

fruit NHO

Active Member
đây ko phải chỗ chat chit nhá !
tập trung chuyên môn đi
dạo này anh Tùng có việc , ko thấy ol ....cái làm quen nó ỉu hẳn .. :(

t.jerome

Member
haha,anh em bận thì cóa em đây,làm quen cả nhà nào
em tên là tùng,tên tiếng anh là jerome :D,chị Nho thì hay gọi em là Tom,còn một số gọi là Phơ
hân hạnh làm quen cả nhà ạ,xin hết :D

fruit NHO

Active Member
hm` .....nhắn thèng em Tom : < chít , gọi thằng em dễ nhầm > muốn làm quen anh hello , chịu khó đứng ở cửa ...nhà chị :))
đừng có ai hỉu lầm hén
=))

hello_you204

t.jerome said:
em lại cứ tưởng cái con gâu gâu nhà chị nó trốn chủ đi lên 4r,may mà chị nhắc nhở em :D
Nha` chi Oanh moi' co 1 con gau gau day, nhung chua biet dat ten j` cho fu` hop dau. Ma` chi Oanh lai muon dat ten sao cho no' giong voi meo`. Theo TOM thi` nen dat ten no' la` j` bay jo`?:))

hello_you204

Cậu cứ thẳng thắn góp ý đi, có gì tớ xin chịu trách nhiêm trước chị OÀNH nhà tớ! (tớ chỉ chịu trách nhiệm thôi, còn cậu chịu đòn đấy):D

hello_you204

Thế là cậu không biết rồi, thôi, người không biết thì không có tội,.... nhưng vẫn bị trách tội. Cậu không tin anh thì cứ hỏi chị OÀNH xem....:D

fruit NHO

Active Member
ơ kìa
2 thằng em lại chó mèo với nhau à ???
@ tom: yên tâm , đứng ở cồng nhà chị chó nhà chị sủa < mà có 2 con nhá , ko phải 1 > ....chó nhà anh hello cũng sủa ....anh hello ra mở cửa ...nhà bên cạnh đón Tom
@ Dương : nào nào nào ...thik ăn đập ko ? gọi chị kiểu rì đấy hử ??? X-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000