Tớ Học Cd Nghệ Thuật Hn .Hân hạnh làm wen với các bạn ^^

lovelykitty

Em Mi(y) này kinh nghiệm nhỉ.:>

Theo trải nghiệm của anh thì nuôi ai thì cũng khổ như nhau : nuôi chó, nuôi con và nuôi vợ .... dù là tên gì =))

hoaimy said:
Nhưng mà theo kinh nhiệm của chị thì nuôi những đứa tên là My sẽ tốn tiền hơn những đứa tên khác :D

to Trà: sorry vì làm off topic của em :)

lovelypink

Member
BlackDragon said:
Muốn nên người thì phải đầu tư ($ and more)
Nhưng chưa chắc đầu tư thì đã nên người được :))
uh,nhưng mà trong trường hợp của em thì khác anh ạ.....
con cái ko nghiện hút ko cờ bạc ko sex......
mọi cái bây h là chờ nó mang cái bằng về=>>tương lai bằng phẳng.:)) :)) :))
thỉnh thoảng cũng muốn có những bước đột phá,cũng muốn làm nên 1 cái gì đó lớn lao,thế nhưng ko phải ai cũng làm được
thôi bây h già rồi,lớn rồi cách nghĩ cũng khác đi....
cuộc sống của em phụ thuộc vào mẹ nhiều,học hành gì thì học,chẳng dám làm điều gì liều lĩnh cả.mẹ em dù chẳng cầu mong em làm nên điều gì to lớn,chỉ hi vọng vào đứa con duy nhất sẽ có cuộc sống hạnh phúc và đầy đủ chứ ko vất vả như mẹ.
kể cả ngày trước còn học ở chu,chơi thì chơi,bùng thì bùng nhưng vẫn mang cái hsg với giải giếc về cho mẹ chứ đâu có buông thả đâu.
nhưng cũng nhiều cha mẹ....như ông hàng xóm ngày trước bên nhà em,tiền nhiều,cho con đi du học,cuối cùng đứa thì nghiện hút rồi dính đòn sắp chết(ko khéo bây h chết rồi),đứa thì mang cái bụng to đùng về đòi bố mẹ nuôi cả 2 vợ chồng với con nó....bố mẹ từ chối sao đành....cũng thương bác ý...tốt ơi là tốt chỉ có điều tốt quá đâm ra chiều con.
ngày xưa mỗi lần bị mẹ mắng chạy sang nhà bác ý toàn được bác ý xin cho,cứ ước được làm con bác ý.bi h nghĩ mà rùng mình,làm con bác ý rồi cái đứa vác bụng về nhà ko khéo lại là mình..=>thế mới biết chiều con ko phải lúc nào cũng tốt

Mic_Jo said:
Anh Nghĩa ơi ! anh cắt đầu TÉNG ở đâu đấy.......bao nhiêu cái đầu đó anh ơi ............em kết cái đầu đó vì một lần em đi cắt đầu đó nó cắt lỗi làm em húi trọc lóc......:(:)(:)((
đầu nam cắt kiểu đấy là dễ nhất, anh biết mấy chỗ nhưng ko nhớ địa chỉ

lelinh

eeeeeeeeee
lam on cho hoi cai lich thi giua ki voi...........
tieng anh....chinh tri......lich su am nhac....:D
thanks nhieu...........

lelinh

hoc cao dang nghe thuat chu hoc dau...........ko ti vao day lam gi.....:))
ai co thong tin gi cho biet voi.....thi giua ki den noi roi...........
ma cho hoi ai hoc LICH SU AM NHAC thay TRUC thi cho muon vo cai......di hoc nghi may buoi.........thieu bai tram trong.........:((
pleazzzzzzzzzzzz........

Không rõ đa vô đây làm quen chưa. Nhưng dù vào rồi hay chưa vào thì cũng cứ làm quen cái nhỉ, có mất gì đâu ... :))
Công nhận cái topic này phát triển nhanh như bèo tấm gặp mưa rào.
Chắc tại bạn gì đó tên Trà nên có nhiều người vô, vì thường người ta thường nói chuyện lúc thưởng trà mà ... :)) :)) :))

lovelypink

Member
bạn dân gia lâm có khác...ví von "bèo tấm gặp mưa rào"=>.rất đúng với background...hê hê...
chẳng hiểu vì sao từ sao vụ cãi nhau với thằng chó mic jo mình dị ứng dân gia lâm....
ạch...nói thế này đụng chạm nhiều đứa lớp mình lắm đây...hê hê

t.jerome

Member
hoho nhân có bà chị Yến yêu quý ở đây thì tom mời luôn,mời bà chị với bạn Trà Bo về NFF của tom hoạt động cho rôm :D,đồng ý nhá 2 người :)

fruit NHO

Active Member
hèm ...sao động chạm gì Yến ?
em Tôm cũng GL nè ..... :x ....
sao ko ?? dị ứng lắm à mày ???về đi tao chữa cho .....

t.jerome

Member
lovelypink said:
nờ phờ phờ là cái gì?biết gì đâu mà hoạt với chả động?
ôi chị yêu quý,chị hok vào là ủng hộ em thì coàn ai vào nữa :D,hok vào là em :(( đây này :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000