Tớ Học Cd Nghệ Thuật Hn .Hân hạnh làm wen với các bạn ^^

Bé_Trà_Bo

anh Hải thích chụp mắt thế ...nhìn cũng lừa tình heheh ...mà anh chụp kiểu gì thế ,có nắng vàng vàng nhìn hay hay ....

Wraith

Member
Bé_Trà_Bo said:
anh Hải thích chụp mắt thế ...nhìn cũng lừa tình heheh ...mà anh chụp kiểu gì thế ,có nắng vàng vàng nhìn hay hay ....
ê lừa tình là thế nào ?
trông hiền lành thế này mà :) :)

hoaimy

hì hì, có phải em trong ảnh mới xinh đâu, có gì mà không thật. Cứ bắt anh phải xác nhận cho em.
Tại có mỗi anh biết mặt mũi em thế nào muh ........ hic.... mà em đâu có bắt ;)) ;))

lovelypink

Member
các bác ơi câu bài vừa vừa thôi cho em còn tham gia với chứ câu cứ vèo vèo nhìn chóng cả mặt chẳng thấy bài mình đâu...chẳng biết tiếp chuyện bạn nghe đài kiểu gì....hic hic.......

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ko thể tin đc!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
em nhìn cái avt của chị My cứ nghĩ là ng` hàn hay Nhật^^ trông FINK.L của hàn quốc ý.......
chị xinh như ca sĩ!......thề!!!!!
còn chị trà xinh kiểu việt nam hơn^^~~~~~~

Volodia

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
há há há~~ em ánh bé bỏng^^*
ko xinh nhưng mà ngoan và tình cảm nên cả nhà ai cũng yêu em ánh nhờ...~~~~~~
Nói mà không biết ngượng hả em! =))
Uh thì cưng em Ánh nhất nhà! Chưa bẹo má một cái thì thôi! :))

Volodia

Member
Uh, ngoan mà thỉnh thoảng đưa ra mấy câu !@#$%^& như đúng roài, lại còn đi spam bài nữa chứ! :))
Tình cảm mà thỉnh thoảng nói như đốp vào mặt ngưởi ta ý! :))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đừng có vu khống như thế..nói như anh thì ai chả nói đc??!~~
đừng nhận xét quy chụp!
úi giời!!!post xong thì thấy bài chị trà....phải editko dám post tiếp sợ mang tiếng là spam
ì èo đâu mà ì èo..em thấy chị dễ bị dụ dỗ rồi lừa đảo nên em bảo chị em quản lý cho thôi

Wraith

Member
Volodia said:
Uh, ngoan mà thỉnh thoảng đưa ra mấy câu !@#$%^& như đúng roài, lại còn đi spam bài nữa chứ! :))
Tình cảm mà thỉnh thoảng nói như đốp vào mặt ngưởi ta ý! :))
đồng ý cả 2 tay

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000