Tình nguyện

chipcom

Member
Đội tình nguyện ở phường Thụy Khuê và Yên Phụ cũng sẽ hoạt động cùng với đội tình nguyện ở phường Quảng An của chip phụ trách. Thụy Khuê - đồng chí Cường, phó bí thư Đoàn trường phụ trách. Còn ở phường Yên Phụ thì do đồng chí Vũ Thị Hà Thu phụ trách. Ai có đóng góp ý kiến về hai phường đấy thì vào đây.

Hùng con

Member
Chẳng có ý kiến gì cả, bọn ở hai phường này quá sướng rồi, gần ơi là gần, mình bị điều đi tận Quảng An, chẳng biết là ở đâu nữa :(

chipcom

Member
Thôi chịu khó đi. Em bảo nhé: Đi xe buyts số 22 đến Long Biên, đi tiếp xe 24 đến Quảng An. Cố gắng lên!

smooth

Member
Thằng Hùng này kêu ca cái giề, anh em chỉ phải đi 1 buổi cho cả hè, thế là quá ổn rồi, ko được than nữa. Mà có ai biết đi tình nguyện đến mấy phường đấy thì sẽ phải làm gì ko, dạy thiếu nhi hát dốc hả ???

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Nghe em tả đường đi chị đã thấy xa rồi, thảm nào chị chưa nghe thấy tên phường đấy bao giờ... :p
Thế đến đấy thì làm gì thế Ngọc Anh??

Chẳng hiểu sao, mình chẳng thể nào coi mấy cái quận mới này là thuộc về HN được, hic... :unsure:

chipcom

Member
Đâu mà đường xá xa xôi hả chị? Trông thế thôi chứ đi xe buyt không đến 1 tiếng đồng hồ đâu ạ. Mà đi làm tình nguyện còn nói đến chuyện đường xá xa xôi thì nói làm quái gì nữa.
Còn đến đấy làm gì thì có trời biết, đất biết, phường Quảng An biết, các anh chị đã từng sinh hoạt ở đấy bít còn em không bít. :D Mấy hôm nữa em lên trên đấy lấy kế hoạch hoạt động hè thì mới bít được ạ. Lấy muộn thì phải hoạt động ít mà. :D :p :lol:

Hùng con

Member
Hi hi hình như hôm nay phải đi tình nguyện thì phải.
Chẳng ai báo cho mình cả nên mình ko đi, ko biết ko có tội, em chip nhớ đánh dấu anh đi đầy đủ nhá :lol:

smooth

Member
Sáng nay đi tình nguyện, chán ốm. 10h mới có SBD cho thí sinh thi đại học, thế mà bắt mình đến từ 7h30, ngồi uống nước đến 8h, thì được thông báo là đi tiếp đi, 8h30 quay lại. 9hkém 20 quay lại được thông báo tiếp là đợi lấy xe đi về. Bó tay, lần sau xin thông báo giờ giấc chính xác hơn cái, mất toi buổi sáng chả được cái nết gì cả.

chipcom

Member
Ha ha ... Hóa ra là phường Thụy Khuê của "sếp" Cường cũng làm ăn chẳng ra cái quái gì cả. Thông báo thì linh tinh. Làm việc thì loăng quăng. Chả bù cho phường mình. Làm việc quá ổn. Còn anh Hùng nhá. Đừng có mà trốn việc đấy. Em đến đó mà không thấy mặt anh thì anh cứ ... liệu đấy!

chipcom

Member
Còn lâu đi bé! Không đi làm sao mà đánh dấu đầy đủ được? Với lại cái này có trách thì trách lão Cường thôi. Không báo cho bé mà!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000