^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
con này h cũng chịu khó câu bài nhỉ, cứ câu nhiều vào thì gầy đi đấy mày ah.........:)) =)) :p
hay để tao kể chuyện ma tiếp........:)) =)) :p

Jống tao hồi mới cắt , chả # jì khỉ =))
Nhưng mà hình như nhìn đỡ hơn :D
@ Phương béo & Muội gãy ( cái biệt danh này của muội tỉ cướp đc ở đâu í =)) ) : 2 người ám chỉ gì tôi đấy hả :-w

....chưa bao giờ có cảm giác như thía này...lần đầu tin bít đến cái cảm giác chia tay một người đi xa...xa khỏi VN...
Thiệt ra là coá roài đấy...nhưng người ta đi coá 2 tuần roài lại vìa...ví lại hùi í đang có ng` iu nữa chứ:">...
Còn bi giờ...mặc dù người ta này mới chỉ quen chưa đc 1 tháng...hok giống như người ta kia nhưng mà...sao mà bùn chế...mí chị em cùng bùn...2 ông anh đi...1 năm...hè năm sau mới vìa...hixhixx....sáng lại còn khóc nữa chứ, chị 2 gọi điện đến thía là 2 chị em cùng khóc (hic, đúng là con gái:p, đúng là dở hơi:)))
...1 năm thoai mà...mình sẽ học..học thiệt tốt như upa dặn;):)...để hè nâm sau upa vìa sẽ lại đc đi chơi vứi upa, cả ss nữa:x:x

theshadow

Member
nhanh cái giề mà nhanh con pé nài........:-w:-w chả lẽ vì mình mà fải suy nghĩ àh.......:-w iu thì cứ iu đi........suy nghĩ nhiều làm gì.........:-w

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000