ting yeu va cuoc song

dolinhphuong

theo toi.khi yeu la con gai ai cung dat tron niem tin vao nguoi minh yeu va mong muon nguoi yeu cua minh cung se yeu minh that long.nhung sau do......... khi nhan ra rang nguoi yeu cua minh ko that long.......voi toi do la mot dieu ko the chap nhan duoc. boi do se la mot cu soc cuc lon , toi tat ghet nhung nguoi nhu
the :ph34r:
-_-

Không cứ gì trong chuyện tình cảm đâu.....................bất cứ lúc nào bít rằng một ai đó không thật lòng với minh.............ngay cả trong tình ban.............thì đấy cũng là một sự thất vọng ghê gớm :)

LeoXX

Member
đứng dậy hoan hô theo lời lovestory cho nó có phong trào cái
mà " si " là cái gì thế anh không biết ???
si = si đánh giầy
si = cây si trong sinh học
si = si tình, si mê, cuồng si , etc....
không thấy " si " đứng một mình bao giờ :rolleyes: :rolleyes:
mà trong avatar của anh, LS không nhận ra ai cưỡng ép ai rồi :ph34r: rõ ràng cô gái đang trợn to mắt đầy vẻ doạ dẫm à :(

này nhé các bạc cẩn thận lại lạc để nhé , tự nhiên chuyển vèo 1 cái sang khen cái avatar sợ quá cơ hic....
Nói chung ko chỉ với tình yêu,tình bạn mà với tất cả mọi quan hệ trong cuộc sống cũng đều vậy cả mà thôi ,đều cần 1 sự chân thành và ko có sự dối lừa...hãy sống và làm mọi thứ thật với lòng mình, chứ về sau nhìn thấy thấy cắn rứt lương tâm thì khổ hic :ph34r: :ph34r: <_<

H

Hiệp

Guest
<!--QuoteBegin-pink_pangolin+Dec 16 2003, 04:13 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (pink_pangolin @ Dec 16 2003, 04:13 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> me too dolinhphuong [/b][/quote]
Sao đứa con gái nào cũng nhận mình giống vậy thế nhỉ
tui chả thấy thế tí nào
bạn nào nhận thế cho tui làm wen cái nào

yêu nhiều thì chết nhiều thế nên người đi tu đó hơi bisứong kô vướng bụi hồng trần nhưng mà bây giờ ít người đi tu chứng tỏ ai cũng thích mnihf chết hiihihihhi dại ghê nhưng mà tui cũng thế hihiihihihihihihihih

yêu chỉ là chết 1 ìt thui mà lo gì :lol: ;) (truyền bá tư tưởng xấy ghê hihiihih)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000