TIN TỨC D2

ôi cái ảnh của tao tao cũng chả biết đi đâu rồi
có khi bị mấy đứa nó bỏ đi rồi
anh em D2 vào mục âm nhạc,rock, rồi chửi bọn lớp 10 cùng tao,chưi tự do ,chết chúng nó đi

Rykku

hôm nay em đang đi trên đường , qua Phùng Hưng thấy có đám ma , một con học cấp 3 , chết trẻ là rất thiêng nhưng mỗi tội em không kịp xem năm sinh của nó , tiêc vãi .... nhưng bù lại em đã xem được biển số xe chở quan tài 64

deleted2

HÔM WA MINH MẠC MÀ ĐÂM VÀI PHÁT CON 48 THÌ TEO.
HÔ HÔ
CÓ MỖI 84
HOHO
BẦY GIỜ LÀM GÌ CŨNG PHẢI TÍNH LỘN ĐẦU THÌ MÓI ĂN ĐƯỢC
HOHO

vậy hả
để tao rút kinh nghiệm ha ha
KẾ HỌACH:
SÁNG 30-4,9 H Ở CỔNG CHU VAN AN.VỀ GỌI ĐỦ ĐỘI ĐI CHO SƯỚNG.
NẾU KHÔNG CÓ GÌ THAY ĐỔI THÌ SẼ THỊT CHÓ,HÁT(CÓ THỂ KHÔNG)....,ỐP LÔ.
BỐ CÁO TOÀN THIÊN HẠ.

TƯỜNG THUẬT BUỔI ĐI CHƠI offline CHÀO MỪNG NGÀY GIẢI PHÓNG MIỀN NAM 30/4 VÀ NGAY QUỐC TẾ LAO ĐỘNG 1/5

Hê hê..... tao tường thuật mà chán thì tiên sư thằng nào chửi tao.
Sáng... trời nắng chói chang, báo trứơc 1 ngày nóng há mồm(như chó). Sau bài tập thể dục buổi sáng 1 2 3 hít thở hít thở hít thở..., em quyết định đi táng bát phở, sau đấy đi gặp mặt anh em. Miẹ... đến trưa mới hối hận vì bát phở chưa xong thì 1 đống thịt chó ở trước mặt, trời thì nóng, nói chung vả nội cảnh và ngoại cảnh đều không thích hợp cho việc đánh 1 trận năng suất.
Đến nơi, đ** thấy thằng nào, tưởng lần đầu tiên mình đến sớm, hóa ra 3 ông Đức Đĩ, Tùng Tuyền và Toàn Trương( ko hiểu là trờ của cái nào? TRâu hay CHó? :p ) đang ngồi chiến PS2 đầy sung sứơng. Sau 1 tuần trà, cả hội gần như đủ: Sơn Phước, Hùng Tằng, Sơn Tùng( đm lần sau đ** nhắn cho thằng này nữa, nó tiếc 500vnd để nhắn lại cho anh em :( , hehe.... đùa chút các bác cứ bình tĩnh, thực ra là bạn hết tiền, nhưng mà miẹ, chẳng nó đ** biết gọi lại cho tao ah? Hay lại tiếc 3K?) Minh Mạc đang quyết tâm nâng cao thể lực bằng cách đi đá bóng, (không hiểu anh đc trả tiền để đá hay là phải đưa tiền cho bọn nó để đc đá?) nên 9h37p41s anh mới hớt hải đến, hehe... đến.. chưa kịp chào hỏi gì anh hổn hển nói: " Ối các anh, đừng cản em, để em kể đã....(tưởng đánh nhau hay trộm cắp hay tắc đường gì?) em vừa thấy 1 con hay cực :blink: nó như thế này này..." và tất nhiên nói phải đi đôi với làm, ngôn ngữ của anh thể hiện sự biểu cảm rất cao, hai tay anh để ở ngực, nâng lên và hạ xuống trông rất gợi cảm, sau đấy thì cả hội hối hả theo anh để thấy cái sự sung sứơng đấy của anh nó như thế nào, hehe.... đó là 1 em cấp 2, có lẽ lớp 9, mặc áo màu hồng, nhưng có lẽ do đầu em hoặc ... của em nó hơi quá cỡ nên cái cổ áo của em nó hơi chão, em đi cái xe cào cào nên fair cúi thấp xuống, hehe.... vote 5* cho Minh Mạc vì sự bệnh hoạn hehe...
Sau đấy, cả hội lên quán A.Trang béo trên Nhật Tân, gọi cho Hiệp Hoắng thì nó bảo nó bận, phải trưa mới đến đc, cả hội ngồi tá lả chờ Hiệp phò mã. Đc 1 lúc thấy Sơn Tùng đứng bật lên như không giữ đc bình tĩnh nữa, anh chửi thề 1 câu:" Đ éo chơi nữa......" tuy nhiên sau đấy khi chuyển hình thức sang 3 cây, mọi người lại thấy anh cười hí hí vì gỡ đc khoản lúc nãy. Tùng Tuyến sáng gọi cho em nào nên ngồi 1 lúc anh đã rút đến 5 tờ Polime ra, mặt không biểu lộ cảm xúc, không rõ có phải vì tính anh coi tiền là giấy không hay là tặc lưỡi trong lòng: kệ... đen bạc đỏ tình hay là vì tiếc của đến thẫn thờ? :lol: :lol: :lol: tron quá trình chơi, mọi người đã nhận ra 1 qui luật rất hay: cứ ăn thịt chó xong là đảm bảo vơ tiền(hình như qui luật này bắt đầu từ Sơn Tùng, sau đấy là Đức Đĩ và cuối cùng là kẻ đỏ tình) nhưng sau đấy mọi người thấy Sơn Tùng lại ôm mặt đi ra, mặt đầy vẻ uất ức nên qui luật này cũng chấm dứt theo hehe.... em vào làm 1 chân, may mà hoàn vốn thì cả bọn không thể chờ đc Hịp Hoang nữa, quyết định ăn.
Trong khi ăn, do có nhiều anh em bức xúc trong chuyện tâm lí tình cảm nên chủ đề gái gú đc đưa ra bàn bạc rất sôi nổi, em cung không nhớ rõ thế nào, nhưng đại loại lúc đang táng bát bún rựa mận thì con nhà bác Tùng chốt 1 câu: gái là cái chân chó, từ bây giờ cái chân chó để chỉ bọn gái, Sơn Tùng nói với đầy vẻ uất ức và tức tối của 1 người "sừng sỏ" hehe.... thế là từ điển TV có thêm 1 từ mới để chỉ khái niêm gái và.... của gái: chân chó.
Thôi em đi ngủ đây, mai viết tiếp, mệt quá.

Sáng nay vừa nộp đề cương Triết... làm như 4`.
Minh Mạc, mày chết, dám chê tao à? Hehe....
Đang đến đoạn chân chó. Sau khi cơm no rượu say(nói thế cho nó hoành tráng chứ thực ra hôm đấy chỉ uống bia, 2 chai rượu đem ra để không, tất nhiên là tao không uống, nhưng cũng không chửi tao được hehe... hôm đấy cả Minh Mạc cũng ko uống, chắc là do thời tiết), cả bọn lại quay sang sát phạt nhau... chơi xong tao mới thấm thía hết ý nghĩa của câu: nghề cờ bạc nó bạc như vôi: mang ra 50K, lúc sau cầm phải đến 2 tờ polime còn 10K và 20K nhiều không thèm đến, rốt cục thì lại mất 50K. Tiên sư thằng Minh Mạc, thằng Sơn Tùng, những thằng nào ngồi ám tao.
Lại nói thằng Minh Mạc, cứ ngồi 1 tí ông lại: "đi đâu đấy đi", mặc dù cả bọn vừa ăn no xong, qua chuyện này mới thấy Minh Mạc chẳng khác ko gì nông dân cả: ăn no xong là đi làm <_< còn 1 chuyện nữa tao không nhớ nổi về thằng Minh Mạc.
Sau đấy là không thể chờ nổi Hiệp Hoắng đc nữa(mịa cái thằng, bảo đến ko thấy đâu, hay là mày ko biết Nhật Tân ở chỗ nào?) cả bọn lại chào mừng ngày 30/4 và 1/5 bằng cách ra Bách Khoa luyện tập Nửa đời và Chế, 1 cái là để luyện tập giết địch không run tay, 1 cái là để có óc chiến thuật tốt, phòng khi đất nước có chiến tranh còn lên đường ra mặt trận không bỡ ngỡ, hehe...

Bắn xong thì về, còn đek gĩ nữa đâu mà đọc, tò mò vãi đái. Hôm nào thi học kỳ xong đi chơi tiếp đê.

boy_acg

Cu nhu chung may ko kha len dc. Nhat la Thanh Dan. Thua thi tu biet ma lan sau co gang, cu do tai thang nay am , thang kia am nghe ma rat ngua "cho ma ai cung biet la dau day ". Thang ho con.

deleted2

Sao mày cứ chửi loạn lên như một thằng thiếu iôt thế.
Mà hình như mày lên đây chỉ để chửi thôi à?
Sao,có gì bức xúc hả.
Chắc lại bị con nào đá rồi hả.
Thôi đừng buồn ,tao thấy những đứa nào bỏ mày đều chẳng ra cái chó gì.

THÌ TỪ TRỨƠC ĐẾN NAY MÀY CÓ YÊU ĐƯỢC CON NÀO TỬ TẾ ĐÂU,TOÀN HÀNG
LỞM.NHƯNG NÓI CHO CÙNG THÌ BẠN ĐẤY HỌP VỚI MÀY ĐẤY.

xoai

Member
Anh hùng cặp với thuyền quyên
Mái hiên cặp với cái thằng Linh Hoan

10 năm nữa 2 câu này của tao sẽ nổi tiếng và được sử dụng rộng rãi không kém gì câu "ngưu tầm ngưu mà tầm mã" của các cụ. Cứ nhìn trình Sở của thằng Linh Hoan tao tự tin lắm

Bell4285

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000