TIN TỨC D2

sieuquayd2

hôm nay đọc lại mấy bài của anh em thấy hay quá, em muốn anh em viết tiếp đi, hè này buồn quá. Giữ lài mấy cái topic này làm kỉ niệm cho con cháu sau này. Đề Nghị thằng nào down về đi.nhà em không có net.

Rykku

Ý kiến hay ,

hoài thảo , giỏi về vi tính tải mấy cái bài ở forum này về, rồi lưu lại , khi nào anh em gặp nhau còn có chuyện để bàn, chép ra đĩa cd luôn , về tặng mỗi đứa một cái

tuananhd2

Trước khi cho con cháu chúng ta đọc về những điều này thì ta nên cho chúng được mở mang kiến thức về bạn bè của cha anh chúng hồi trước: cho bọn nó xem vài bộ phim mà nhân vật chính là những người bạn của chúng ta ,
đó là phim nữ sinh Tuấn Đục ; Cô giáo Hoài ; Chú Sơn Phước ...
(chú thích: sau khi đóng phim xong họ đã ra nước ngoài nên họ x sợ gì cả, chỉ tội cho những anh em còn ở quê hương bị đau mắt)
:q:

sieuquayd2

Hay wa , ý thằng Tuấn Anh vừa khít lỗ đ*t anh, hê hê.Mà tiên sư Hoài Thảo từ hôm về sao không thấy online nữa nhỉ, nó chết rồi à.

tuananhd2

Chưa chết, chỉ hấp hối thôi. Cô giáo Hoài sau một thời gian dài đóng phim thì giờ đây không ai dám đóng với cô nữa bởi cô trâu quá: bắp tay cô to ngang đùi tao, còn ngực bụng thì khỏi phải nói, như bản đồ dãy Sờ căng đi na vi

sieuquayd2

Hồi xưa, thằng Hoài và thằng Minh là 2 thằng có người mỏng nhất( cũng gần bằng siêu mỏng ... gì gì đó) thế mà bây h 2 thằng nhìn như 2 con trâu mộng. Cứ gọi là khiếp.Anh em ơi, còn kỷ niệm nào hay là có truyện gì hay không , anh em ta mang ra bàn tiếp nào, sắp hết hè rồi. không có vào năm học không có thời gian online.

tuananhd2

Ngày xưa có Hoài và Minh, còn ngày nay có TùngT và ToànT, hai thằng này có thể nói là tương lai được vào Đảng trông thấy: Trung thành tuyệt đối với đảng, trước sau như một.

sieuquayd2

Cả lò thằng Thành D đ** khá được, lại nhớ vụ hồi xưa vay tiền Thành D hộ cho thằng Linh Hoan. Linh hoan xui mình đ** trả thế là bao nhiêu lần Thành D nổi xung với mình, nghĩ lại thấy trẻ con vãi xxx.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000