TIN NÓNG HỔI VỀ NHỊ CA MINH MẠC

deleted2

Nói thật với các anh tuy ngoài mồm tao gọi Minh mạc là nhị ca nhưng trong lòng không phục vì nó chẳng có gì hơn mình.Nhưng đấy chỉ là quá khứ bởi

CHÚNG MÀY ƠI HÔM QUA TAO GẶP MINH MẠC ĐÈO GÁI TRÊN PHỐ HUẾ
đ*o biết nhị tẩu là con nào. :D
Đề nghị anh em tích cực theo dõi để mấy hôm nữa mở diễn đàn trên forum.
Còn đây là câu hỏi của kỳ này:
Theo bạn nhị tẩu và nhị ca quen nhau được bao nhiêu lâu rồi?
-------------

Tưởng Minh Mạc trúng lô 5 nháy? Có khi Minh Mạc làm xe ôm, kiếm tiền đạp lô và bóng đá, làm gì mà Hùng Tằng ầm ĩ nhị ca nhị tẩu sớm thế?:D:D:D
Tin còn sốt dẻo hơn: hôm nay tao ngồi ngắm dòng đời ngược xuôi trên phố Hàn Thuyên, thấy Sơn Phước đèo em Tr. đi qua, gọi Phước ơi nhưng chắc ôm nhau đang phê nên không thấy có phản ứng, thấy mỗi em Tr. quay lại(lạ thật, tao nghĩ là cả 2 cùng phê chứ nhỉ?) gọi điện hỏi Sơn Phước uống nước không thì quay lại? Lúc quay lại thì lại thấy như xe ôm đèo khách ấy, chẳng thấy ôm nhau gì cả, em Tr. ngồi xa ra như thể sợ cái áo cháo lòng của Sơn Phước.

các bạn thân yêu của tớ đang nói cái gì thế,các bạn cứ suy nghĩ kĩ đi
xin lỗi bạn Hùng nhé,sáng hôm qua thì tớ ở nhà,chiều hôm qua thì đi học nghệ thuật quân sự của nước VN yêu dấu,lúc về thì về cùng bạn Sơn con bố Tùng,đèo thế nào được gái,mà tớ có gái đâu,oan ức quá Bao đại nhân ơi =))

Handoivitien

Mk Nhị ca ơi em khâm phục Nhị ca quá đi. Mk Hùng ơi tao nghĩ chắc cũng hòm hòm đc vài năm rùi, biết đâu nhị ca lại có vài đứa mà ko cho anh em biết
To Minh Mạc nhị ca:đi uống bia đê, rùi qua thăm ông chú
Khà khà

PSơn_D2

Member
Hé hé, may cho mày đấy Minh Mạc, là có tao đi cùng nó. Nhưng mà chỉ đi đến Chùa Bộc thôi. Còn sau đó thì ... tao x biết/

letuand2

Minh mạc có người iu rồi à, hay lại theo bước đàn anh Lương Quốc Dũng, Sơn Phuớc chăn dắt trẻ em. các chú 20 tuổi đầu rồi, đủ tư cách pháp nhân rồi cẩn thận nó lại cho vào trại để Lương Quốc Dũng đắp lít đấy. =))

ha ha
hôm nay đọc thấy có cái di động mới có thể chụp xuyên quần áo
tớ đề nghị các bạn đang ở nước ngoài không được mua và sử dụng loại này để duy trì nếp sống lành mạnh D2 nhá :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000