Tiếng Hàn Quốc - ai biết học ở đâu không ?

KaIgEnN

Member
Okie, bro cũng muốn đi học tiếng Hàn lâu lém rùi nên cũng có tìm hiểu, nhưng mà cứ lười... thành ra... Có 1 chỗ là học tại trường ĐH Ngoại Ngữ ở Thanh xuân, thấy bảo chất lượng cũng ko tồi! 1 chỗ nữa ở đâu nhỉ, hmm... Lý Nam Đế thì phải, nhưng bro ko nhớ rõ địa chỉ! Để check lại đã!

deepred

bây giờ ECC ở Lý Nam Đế chuyển về Nguyên Hồng rôi..mọi người gọi điện đến đó nhé Tel:7763111/Fax: 8352752 số 19 ngõ 47 đường Nguyên Hồng gặp chị Hằng hoặc anh Truyền.... cách đây 1 năm mình dạy ở đo.. nếu các bạn định học chuyên sâu thì nên thi vào các khoa tiếng hàn của ĐHQG hoặc DHNN Thanh Xuân..còn nếu chỉ có nhu cầu học đêns Trung Cấp thì học ở ECC là tốt nhât..các nơi khác có dạy cũng chỉ khoảng mấy bài để cho ng đi XKLĐ.... tiền học khoảng 550000/trình đô....sơ cấp 1, sơ cấp 2, trung cấp 1, trung cấp 2....học sơ cấp thì thỉnh thoảng có giờ dạy fát âm của sinh viên Hàn quôc..học Trung cấp thì có cả giáo viên ng Han..

immotal

tiếng hàn ấy à tớ thấy việc gì phải xuống tận ngoại ngữ thanh xuân ,cứ xuống ngoại ngữ quốc gia ấy.Tớ thấy ở ngay gần kí túc xá ngoại ngữ có một chỗ dạy tiếng hàn mà ấy đến đó hỏi mấy chị bán bánh mì thì chị ấy chỉ cho ngay. :>

blue eyes

Moderator
é , lợn ơi, bảo, mua quyển Tự Học Tiếng Hàn của ông gì ý nhỉ, hay lắm :D hay là hôm nào đi tập trung iem đưa cho :D
em học quyển đấy, suýt viết đc tên mình bằng tiếng Hàn đấy :D Tiếng hàn cũng là ghép từ nhiều nét vào nhau, gần như bảng chữ cái ghép lại ,giống chữ latinh mình ế :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000