Thư Khiêu Chiến

redriver

Chao cac ban trong doi bong ro truong Chu Van An.
Toi la Giang, doi truong doi bong lop 12D9 khoa' 2003-2006 ( duong kim vo dich giai bong ro cap truong ^^, oai mot ti' )
He` roi, nen cung ranh roi, chang co viec gi` lam nen doi bong lop 12 D9 muon dau' 1 tran voi doi bong cua truong. Cac ban cu coi nhu day la loi khieu chien cua lop 12D9!
Vay ko biet cac ban co chap nhan va cung dau 1 tran bong ko ??
Neu co, toi xin dua ra dia diem? va thoi gian luon:
-- Neu duoc thi dau tren san bong cua truong minh`, chung ta se dau vao luc 9h sang' thu Tu ngay 12/07/2006.
-- Con neu ko, toi se thu xep va chung ta se thi dau tren san Van Phuc ( chac cac ban cung biet san bong nay chu' ?? ) nhung thoi gian se la 16h chieu cung~ vao thu Tu ngay 12/07/2006.

Hy vong cac ban se chap nhan loi thach dau !
Vi thoi gian den ngay dau ko con nhieu, nen cac ban mau chong reply de do^i toi con chuan bi. Cac ban co the lien lac truc tiep voi toi qua nick Yahoo: redriver_man2008
Good Luck !

Xin loi~ vi da~ post bai` ko dau', bo qua cho nhe' ^^

live-or-die

Active Member
xin chào bạn Giang
Tôi là Thịnh,đội viên đội LAKER vô đinh giải trường năm 2002.thay mặt cả đội nhận lời thách đấu.Tôi để lai YM:newball_newball va sdt 6613215 để co j tiên liên lạc.Nếu bạn Giang muốn đâu có thể gọi điện ỏ mess cho tui.
Còn nếu bạn ko muốn thi tôi mưốn thack đấu lại bạn.Có thể đánh với Phủi trẻ với thành viên là cá nhân trong đội BR trường minh...thời gian va sân đáu do bạn quyết đinh.Tiền sân cưa đôi nứoc uông tự chi.
>>>>>>>>>>miệ xung bạn tôi mẹt quá....thằng Giang làn sau xưng mày tao cho nhanh ...tao đỡ phải mất công.....

scca390

Member
Đis mẹ anh. Bọn em thua vì chủ quan thoai. này, riêng đấu lại mà` có tiền thì xong ngay. Lúc nào cũng được. khà khà :D

H

HoangPhiHong

Guest
phải chửi cả đàn anh mới tiến bộ dc a ah :)). Mà rốt cuộc có đánh ko thía

redriver said:
.
Toi la Giang, doi truong doi bong lop 12D9 khoa' 2003-2006 --

Lần trước gặp anh nài trên sân vận động :D

redriver said:
Neu duoc thi dau tren san bong cua truong minh`, chung ta se dau vao luc 9h sang' thu Tu ngay 12/07/2006.
ko đc :-w
ZLO2C said:
xin chào bạn Giang
Tôi là Thịnh,đội viên đội LAKER vô đinh giải trường năm 2002.thay mặt cả đội nhận lời thách đấu.Tôi để lai YM:newball_newball va sdt 6613215 để co j tiên liên lạc.Nếu bạn Giang muốn đâu có thể gọi điện ỏ mess cho tui.
Còn nếu bạn ko muốn thi tôi mưốn thack đấu lại bạn.Có thể đánh với Phủi trẻ với thành viên là cá nhân trong đội BR trường minh...thời gian va sân đáu do bạn quyết đinh.Tiền sân cưa đôi nứoc uông tự chi.
>>>>>>>>>>miệ xung bạn tôi mẹt quá....thằng Giang làn sau xưng mày tao cho nhanh ...tao đỡ phải mất công.....
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) ... thừa hơi :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
scca390 said:
Đis mẹ anh. Bọn em thua vì chủ quan thoai. này, riêng đấu lại mà` có tiền thì xong ngay. Lúc nào cũng được. khà khà :D
HoangPhiHong said:
phải chửi cả đàn anh mới tiến bộ dc a ah :)). Mà rốt cuộc có đánh ko thía
2 tên bệnh [-(

live-or-die

Active Member
Đis mẹ anh. Bọn em thua vì chủ quan thoai. này, riêng đấu lại mà` có tiền thì xong ngay. Lúc nào cũng được. khà khà
....bon mày bi h danh lai vơi bon nó chua chác thắng đc đâu em phai biêt khiêm tốn chứ
phải chửi cả đàn anh mới tiến bộ dc a ah . Mà rốt cuộc có đánh ko thía
....với cái kieu cua mày....tao là đội trưởng thì ko bao h mày đcj đi tâp cùng đội chứ đừng nói là vào tuyển....trình độ thì ngu mà thick noi bậy.....kể cả mày đánh 1-1 vơi thằng Quang Anh kém nhất 12d9....chắc mày thua với tỉ số 10-0 quá
sao ko đc

thầy câu trước trò câu sau
thày đi đấu trò theo cổ vũ

HÀ ƠI CỐ LÊN !!!
>>>>chúng mày câu bài ít thôi

H

HoangPhiHong

Guest
bâyh Linh dùng nik Hưng nên cả nhà đừng coi Linh bằng Hưng nhé :D
thía tóm lại có đánh ko.câu bài nhìu mệt wa

redriver

no31cva said:
đánh làm gì cho xấu hổ mày
lớp d9 có nhớ thua lớp anh bao nhiêu điểm ko
Hom day bon em thua co 3 diem thoi, them nua, hoi day toan thang moi biet choi, so sanh the thi noi lam gi` ??? Thich thi tai dau di dai ca ????

redriver

ZLO2C said:
....với cái kieu cua mày....tao là đội trưởng thì ko bao h mày đcj đi tâp cùng đội chứ đừng nói là vào tuyển....trình độ thì ngu mà thick noi bậy.....kể cả mày đánh 1-1 vơi thằng Quang Anh kém nhất 12d9....chắc mày thua với tỉ số 10-0 quá
Hehe, hoc voi thang nay 3 nam, lan dau nghe no noi 1 cau co ly' ^^ .
ma thoi, cac ong toan vao day chat nham, hen thi dau thi chang thay dau???
Chang le~ tuyen? Chu bay gio` ko co 1 nguoi dai dien a` ?????
co thi nhan vao mess cho tui, post bai len mat cong bi spam T_T
ma` mai la thu 4 roi day, cac ong tinh the nao day ????

H

HoangPhiHong

Guest
okie,e thấy hay đấy.anh hẹn 86 trở lại a Bi nhé rùi khi nào được báo bọn e.bọn e lúc nào cững được

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000