thông báo thành lập tuyển nữ......

nenu_aloha

Member
Thôi! Sáng mai lại BR, chưa hồi sức sau chuyến đi thị sát vùng Côn Sơn đáng nguyền rủa đã lại phải sử dụng sức mạnh cơ bắp rùi ==> quá mệt!

cheryl

Có em vẫn chưa chán bóng rổ nè chị Thảo nè :) Em vẫn thik lắm, nhưng chắc chỉ tập được nốt chủ nhật tuần này thôi :| Từ tuần sau chắc ko còn ở đây nữa, dù sao vẫn thik bóng rổ :)

nenu_aloha

Member
Phục quá, phục quá! Chỉ vừa nói cửa mồm mấy câu đã bị lên án gay gắt quá!

@ Anh Thịnh: anh nói hơi quá! Khi " người ta" kêu gào cũng đồng nghĩa với việc " người ta" đang cố sức luyện tập đấy ạ! Nếu ko thì việc chi em phải Ngu ngốc đập phá vài cái bóng đèn chỉ vì tập bóng trong nhà!! ==> papa, mama mắng ầm lên ==> oan ức quá! Và lại anh nói thế khác nào bảo bọn em chỉ là lũ hám danh, chơi BR chỉ vì cái mốt, cái hứng lúc ban đầu, vậy xin thưa là ANH NHẦM! Còn điều nữa là, nếu anh đã nói thế, em tặng anh câu này: em còn thừa kiên trì để theo đuổi BR đến tận cuối đời! ( ko quá đâu )

@ Chị Thảo: chị cứ yên tâm đi chị yêu quí! Em đã tham gia thì cũng đồng nghĩa là em có trách nhiệm ==> em cũng ko muốn phải đứng một mình nhìn người khác chơi đâu ==> chị cũng nghĩ thế chứ ạ?

Dù sao cũng phải nói rằng em rất phục các anh chị, cứ nghĩ các anh chị chơi BR chỉ vì nó vui! Nhưng mọi người nói thế làm em thấy rất khâm phục và vinh dự ( có quá lời ko nhỉ ???) vì dc nói chuyện với những người thực sự có niềm đam mê như vậy! Nói đi nói lại thì có lẽ em cũng phải xin lỗi mọi người vì đã nói những điều làm mọi người hiểu lầm! ( chỉ là nói vui, gào thét thế thui! )............ xí xóa, xí xóa hộ em nhá! : ))

* Đáng buồn đó là em phải viết lại từ đầu những dòng này vì một vài trục trặc khi post bài ==> đang tâm trang, viết rất hay nhưng viết lại nên hơi chuối, mọi người thông cảm! Vừa nãy còn hay hơn!: ))

live-or-die

Active Member
@ Anh Thịnh: anh nói hơi quá! Khi " người ta" kêu gào cũng đồng nghĩa với việc " người ta" đang cố sức luyện tập đấy ạ! Nếu ko thì việc chi em phải Ngu ngốc đập phá vài cái bóng đèn chỉ vì tập bóng trong nhà!! ==> papa, mama mắng ầm lên ==> oan ức quá! Và lại anh nói thế khác nào bảo bọn em chỉ là lũ hám danh, chơi BR chỉ vì cái mốt, cái hứng lúc ban đầu, vậy xin thưa là ANH NHẦM! Còn điều nữa là, nếu anh đã nói thế, em tặng anh câu này: em còn thừa kiên trì để theo đuổi BR đến tận cuối đời! ( ko quá đâu )
hay.......nếu thật sự có lòng đam mê thì cố lên...............

estrella

Active Member
Đi du học hả em???
Em My nói thía là đc roài, kêu cũng chỉ để giải quyết cái gì đấy hơi bức xúc trong lòng thui đúng ko em, đấy đơn giản chỉ là tạm thời thui em nhỉ.
Đế cuộc sống nhìu khi người ta còn thấy chán nữa là.........
Còn đứng 1 mình nhìn người khác chơi nhìu khi cũng hay lắm đấy em ạ, kể ra cũng hơi ngứa ngáy chân tay mà chị nghĩ với tính của em thì thích chơi hơn là xem. Năm ngoái ko có đội nữ, mà con gái trên sân cũng chỉ có mỗi mình chị nên suốt ngày chỉ đc đứng xem thôi em ạ, tụi nó đấu xong mình ra lấy bóng để ném thì kêu mình đanh đá chẹp.........kể ra thì mình cung hơi đánh đá.......

cheryl

Hìhì, em thik xem bóng hơn là tập bóng :p Tại hồi trước chỉ được xem thui, thế nên xem nhìu roài thành thik :) Tâph thì hơi mệt, nhưng cũng vui :D

nenu_aloha

Member
Kể ra dc xem mấy anh chơi thì tốt quá, như thế thì mình dễ nhìn dc kỹ thuật hơn, thầy day đông học trò quá nên ko co cơ hội ngắm nghía chỉnh sửa động tác! Thế là về nhà biết nhìn ai??? Hôm sau đến tập lại bị mắng là tập sai kỹ thuật, chán!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000