thông báo thành lập tuyển nữ......

nenu_aloha

Member
Mày ui! Phải đi thi đấu mới có tiền bồi dưỡng để tiêu chứ!!! Và lại nhỡ đâu có giải thì dc thêm tiền thưởng.... tao hết tiền rồi..... tiền giải bơi đầu năm trường còn chưa trả tao đây nè.....ôi tiếc 40K tiền khám sức khỏe quá!!! Thế mà trường cho mỗi 10K, mẹ ơi!!! Năm nay lỗ quá trời, mới vào trường còn lỡ mất đợt thi chạy, lại phí mất một khoản tiền bồi dưỡng....năm ngoái em dc giải nhất, hà hà....Ah còn môn bóng bàn nữa, ko biêt có dc đi thi ko???? Khi nào đến mùa thi học sinh giỏi nhi???? Lâu quá.... hết xiền rồi......

cheryl

Trời :( tao chịu mày thật My ạh :( Tao ... cứ nghĩ mày vì tinh thần thể thao chân chính , nào ngờ ... còn tệ hơn tao :) Tao chỉ ước sức khỏe của mình tốt hơn chút nữa, chứ cứ ẻo lả thế này ... chán lắm :( Tao không giỏi thể thao như mày, nhưng bù lại, tao lại có tinh thần thể thao chân chính :D

nenu_aloha

Member
He he he, mày nói thế thì quá bằng chửi đội tuyển bóng đá Quốc gia à??? Này nhé, bây h thời buổi kinh tế thị trưởng rồi, chuyên nghiệp thì mới thể thao chân chính chứ hang Nghiệp dư như tao đây chỉ cần thi để kiếm giải lấy tiền thưởng thôi ( lính đánh thuê mừ....) . Và lại tinh thần thể thao chân chính mà mày nói chẳng qua là tập ====> để lấy sức khỏe chứ gi?? Nếu ai cũng nghĩ thế thì cần gì phải đi thi Olempic hay Sea games làm gì ??? Mỗi sáng chạy 2 vòng Hồ Tây là thừa sức sống thêm chục năm nữa rùi.... Mày nên nhớ, muốn có tiền thưởng thì phải chăm tập luyện để có giải thưởng ===> thế là có sức khỏe rồi, nhưng muốn có giải thì còn phải có mục tiêu nữa... mà mục tiêu của tao là kiếm tiền thưởng !===> nhờ thế mới có Huy chương mang về chứ ??? Nói chung là tao thấy tao chả có vấn đề gì cả.....

foxdunk

Member
sao đội bóng rổ nữ chui tít vào trong này thế ra bõ bóng rổ mà viết chứ làm mình tìm mãi,
tập đê anh về cổ vũ nhiệt tình
mà đã tập được buổi nào chưa đấy

medusa

em cung~ bit' mot it' di hoc tu` nam lop 7 mu`
nhung toan` di xem ng` iu choi k ha`
nhung chi? tap chu nhat thoi ah ! muon tham gia wa nhung cn thi` k the di dc !!! ac chan wa

nenu_aloha

Member
Này, đọc kỹ lại đi nhá! Bảo là đang chờ duyệt mà, có tin gì sẽ báo lại sau, tập vui lắm Ly ạ! Trừ việc.... thiếu bóng.....hừ hừ, lần sau đi nhớ mang bóng đấy!!!!

nenu_aloha

Member
He he, hỏi gì ngộ zaay??? Đi tập ko mặc đồ thể thao thì mặc váy ah??? Các thầy bảo sắp tới còn phải mua đồng phục như các bạn nam nữa đấy...oài, hết tiền mất! Mặc ấm zao......

trungvb

Moderator
các bạn nữ cứ mặc váy vào...lưu ý nên ngã và chân thương nhiều vào để bọn tớ những nam sinh của đội hồi sức có côn ăn việc làm nhé,,,;) ;-) ;-)

linhvip_lachip_D6

Oi!! Cho tui tham gia voi'.CN nay co' ai di tap goi. to' voi nhe'.Luc dau cam bong nem dc vao` ro thay hay, vui(1 cam giac that Yomost):p.Nhung ma` 6h30 day vao` nhung ngay` lanh nay cung ngai that.Nhung ko seo vi` tuong lai BR nu~ :D co' gang = BR nam (cho du` la` hoi kho' )Hi.the nhe' L danng ki' 1 chan trong doi nha ;)

cheryl

Ai cho D6 tham gia, :) thôi, cứ ở nhà mà an dưỡng Linh ạh, với lại D6 xí phần cổ vũ cơ mà, thôi, đi cổ vũ đi :D
* Trung ơi, làm j` thấy Vy trong đội đâu mà đòi hồi sức cấp cứu :) Cẩn thận đấy, ấy mà hăng say quá trong công việc này thì ... cứ liệu hồn là lãnh đủ ;)

live-or-die

Active Member
em ơi .....mỗi người muốn tham gia vào đoi......viết 1 bảng đầy đủ về bản thân đi....vd như.
ho tên:
ngày sinh:
sở thích:
có ảnh thì cho lên:
đã bít chơi br chua:
muốn chơi ở vi tri nào:
.......v.....v........một vài điều nữa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000