Thơ tiếp ...

hoasimtim

Này,nói cho mà biết. D2 đừng tinh tướng quá. Nếu không đụng vào người khác thì cũng chả ai thèm dây vào đâu. Hiểu chưa ?

Ô kìa ai như cô Thắm
Con bác Năm đằng xa tắm kìa
Dáng người sao mà sexy thế
Thấy một cái là muốn yêu cô liền

.....

Mấy thằng chúng mày thừa hơi à mà chửi nhau với mấy em gái. Chửi nhau thẽ này ko biết mặt đến lúc gặp lại vỡ mộng buồn lắm. Thời giờ có thì ra đường mà trêu gái cho cuộc sống nó có vị

tao tuyên bố
Vào 1 ngày lành tháng tốt,tao đã quyết định gọi Sơn Phước là anh hai,anh cả là Tuấn Dục
lí do:2 thằng đi đầu về cái khoản gái gú.Tuấn Dục thì danh tiếgn đã quán tuyệt rồi ,còn Sơn Phước thì mới đây mới lọt vào mắt tao,quả thật tài năng của chàng đã làm tao mê mẩn,và tao không còn con đường nào khác là phải gọi nó là anh

Sơn Phước ơi,ôi .....Anh

deleted2

Tớ thấy viết bậy như cậu nó xóa là đúng.Nhưng tớ có làm cái gì đâu mà bài của tớ vẫn bị xóa như...đúng rồi.
hehe đứa nào thích xóa bài của tớ thì cứ xóa nhưng tớ có hai đề nghị:
1:nói rõ lý do
2:nếu không làm như điều 1 thì đừng cho tớ biết địa chỉ không thì bạn mệt đấy

deleted2 said:
Tớ thấy viết bậy như cậu nó xóa là đúng.Nhưng tớ có làm cái gì đâu mà bài của tớ vẫn bị xóa như...đúng rồi.
hehe đứa nào thích xóa bài của tớ thì cứ xóa nhưng tớ có hai đề nghị:
1:nói rõ lý do
2:nếu không làm như điều 1 thì đừng cho tớ biết địa chỉ không thì bạn mệt đấy
Nghe cứ gọi là.... hehe... mà bọn MOD nó nghỉ quốc khánh hay sao ấy, đếu thấy bài nào của tao bị xóa cả, hehehe.... =)) =)) =))

HongHung

Mấy thằng ôn D2 này đánh rắm thì cũng phải bịt cái lỗ đít vào chứ. Thằng nào bảo D2 đẹp trai vãi đái ra đây =)).
Anh em D6, D7, D8 ra đây cho chúng nó biết đẹp trai nó như thế nào

à
nhưng vấn đề ở chỗ là đẹp trai vãi cả đái chứ không phải là đẹp trai . :D
còn đẹp mà đ** có $$$ thì bây giờ mần chi chứ :((
to D2:dại này em bận quá,các anh làm cái chó gì mà réo tên em lắm thế :D

deleted2

Phong:Bon tớ có làm gì cậu đâu sao cậu cứ chửi bọn tớ thế ?
d2:chúng mày đừng chửi nhau như mấy thằng vô văn hóa thế,người ta chửi thì cứ cho người ta chửi,chửi chán rồi thôi,mình chửi lại chẳng hóa ra mình giống họ a.

Tiếc thế! Em cai ko ăn thịt chó rồi :(

Phong ơi, em bảo bác này, bây h bác muốn gì? Muốn đẹp trai thì từ nay gặp bác ở đâu em hô Phong đẹp trai ở đấy. Muốn đánh nhau thì em xin thua bác luôn. Muốn chửi nhau thì em về cùng phe với bác để học hỏi.

Còn em nói thế này này, muốn hạ nhục nhau ý mà, bác ko đủ chất đâu. Mẹ! Mấy thằng chó hoang D6,D7,D8 nhà bác ngoài chơi bời, đánh nhau, gái gú, đốt tiền của ông bà già ra thì biết làm đ** gì cho đời mà chê hội chó cảnh bọn em?

Bác cứ vứt tiền đưa cho bất cứ thằng ngu nào nó cũng biết phá hết, mà có tiền để phá rồi thì nó sẽ có quan hệ, sẽ học được mấy trò mà các bác gọi là trải đời. Hay em nói ngắn gọn thế này, mấy con chó dại nhà bác chẳng qua hầu hết là lũ chó ngu.

Bây h bác thử về gô mấy con chó dại nhà bác lại xem chúng nó làm được cái đ** gì?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000