Thô bỉ & Cười

Hóa ra bé Hạnh thích dễ chịu cơ, thế này phải "kiểu bác học", ko "kiểu thợ xây" được?
9 lần cạn, 1 lần sâu.
8 lần cạn, 2 lần sâu.
=)) =)) =))

chocomog_257

Moderator
Deathknight said:
phải sửa thành liệu Lê Tồn có đủ khả năng khiến Hạnh có chút cảm giác đau đớn hay ko ?
À ý anh nói là sung sướng dễ chịu xen lẫn chút đau đớn à =))
Anh ơi Hạnh sự lúc đấy mà lại ko muốn thì ko có cảm giác gì đâu =))

Red Devil

Member
chocomog_257 said:
À ý anh nói là sung sướng dễ chịu xen lẫn chút đau đớn à =))
Anh ơi Hạnh sự lúc đấy mà lại ko muốn thì ko có cảm giác gì đâu =))
Đúng là kinh nghiệm của kẻ đã từng làm =)) =)) =)) =)) =))

smooth

Member
styleliza_e2 said:
Lê Tôn là ai mà mọi người hay nhắc đền thế nhỉ?
:-/
thiết nghĩ bé Nhung còn trẻ người non dạ, chưa nên lầm đường lạc lối vào chốn này, anh khuyên thật đấy, kẻo lại hối ko kịp. cứ đọc từ trang đầu đi bé ạ, nếu thấy mình hiểu hết tất cả mọi sự thì hẵng tiếp tục :D

bé , em đừng lo lắng, ở đây chắc hẳn mọi người đều sẵn sàng giúp đỡ và truyền đạt kiến thức cho em :D :D, em cứ nhìn chị mattucach ấy, chị ấy tên Nhung đấy, cứ nhìn chị ý đi rồi em sẽ thấy tương lai cua rminhf, đừng lo, đừng lo...=))

chocomog_257

Moderator
Muội muội ơi, nếu muội muốn theo chân huynh thì phải để huynh bảo toàn cho sự trong sáng của muội đã... Nếu ko thì muội sẽ bị tẩu hỏa nhập ma vô phương cứu chữa, dẫn đến hội chứng "mất tư cách" mà chị Nhung đang mắc đấy :)

Red Devil

Member
Để Chó Minh bảo hộ , chắc chắn sẽ đi vào đường ta ma ngoại đạo. Theo anh mới là huyền môn chính tông, em vào tay anh là yên tâm rồi, anh làm nghệ thuật lắm............hehehehehe

chocomog_257

Moderator
Ê ê cấm gọi tui là chó, phải gọi là Mèo... :-w
Đúng là 1 lũ giang hồ háo danh háo lợi, suốt ngày đi phô trương thanh thế rồi oang oang cái loa rằng: "giáo phái của chúng ta là huyền môn chính tông..." rồi tiếp tục là "chúng nó chỉ giỏi tà ma ngoại đạo thôi..." Bó tay =))
Tôi đây mới gọi là nghệ thuật sắc sảo, cái kiểu như ở trên nó gọi là tầm thường, quá trần tục :q: Người ta phải có chút khiêm nhường khi muốn tỏ rõ thanh thế của mình chứ lại... :cool:

Red Devil

Member
chocomog_257 said:
Tôi đây mới gọi là nghệ thuật sắc sảo, cái kiểu như ở trên nó gọi là tầm thường, quá trần tục :q: Người ta phải có chút khiêm nhường khi muốn tỏ rõ thanh thế của mình chứ lại... :cool:
Thế này mà khiêm nhường =)) =)) =)) =))

mattucach

Member
e hèm b-)
hắt xì hơi mãi. hóa ra con Tũn nó đang nhắc đến mình ở TBC
?:)
con này [-x bạn bè thế à [-x
tao làm sao :> mày muốn đc như tao..mà có đc đâu >:)
=))=))=))

@ Pác Sờ Mút đáng kính: em chẳng hiểu j cả. đọc lại từ trang đầu quá bằng giết người ko dao à pác???
@ Huynh Minh: Hie hie hie, Huynh đừng lo, cứ nghe điệu cười của muội mà ra tính cách ===> liệu có cần Huynh phải bảo toàn sự Trong Sáng ko nhẩy???
@ anh Dương sợ mèo: Thôi 2 anh đừng cãi nhau thế chứ! Em thấy tội lỗi lắm! Phân công ra là đc chứ j :) Huynh Minh :2-4-6 Anh Dương : 3-5-7 còn Chủ Nhật để em tự do!!!

chocomog_257

Moderator
Hớ, huynh đâu có cần phải để muội sắp xếp lịch hả =))
Huynh chỉ muốn 24/7 thôi :)
Muội gọi nó là anh Dương sợ mèo >> huynh là mèo đấy :q:

baby love

Moderator
Sao toàn thấy mấy người buôn chuyện
Sư phụ của mình đâu chả thấy :(:(
Sư phụ bảo hôm nay là ngày nhập môn đầu tiên cơ mà
:(:(

chocomog_257

Moderator
Hình như tôi đi qua hàng nước mía chỗ trước cổng trường thì thấy bác Lê tồn đang khao chị mtc 1 chầu sữa...đậu nành thì phải... =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000