Thi "HS thanh lịch" đi mọi người ơi...

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Oct 3 2003, 10:52 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Oct 3 2003, 10:52 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> bùn là anh chưa có thế mời chán chứ ...ko biết anh gửi cho em thì BT có ý kiến gì ko nhể ... [/b][/quote]
Hơ hơ, bác mà gửi thì iem giết bác lun đóa!!! Thật đấy chú hông dọa đâu!!! B)

Còn mí ông to mồm đòi mở cuộc thi đâu rùi? Chả thấy ông nào post ảnh lên cả, chán chuyện với các ông!!! <_<

Nào..............tèn ten tén ten...............chị Hà với Buồn tênh phải làm gương cho các girl for mình chứ nhảy
Í mà ảnh Chip toàn ảnh kinh dị thui.......ặc ặc

Who_Cares

Member
Nếu anh Tuấn có ảnh bt thì post lên cho bt tham gia Miss luôn :lol: :D
Chip có bao nhiêu ảnh thì cứ post lên, càng kinh dị càng tốt :D :lol:

Who_Cares

Member
;) :) :unsure: :ph34r: :p :huh: :eek: Ông DK nghe nói đẹp trai lắm kia mà... post trước đi... còn tui không có ảnh nên không tham gia được... ai muốn xem mặt tui thì sang lớp a3 sẽ thấy :blink: :D :lol: :rolleyes: <_< :( :angry: :rolleyes: <_<

Chị Hà cố gắng về vn sơm sớm để còn xem mặt em chứ nhể :D

Chùi, ông WC là ngừi to mồm mở topic nì để thi mè giờ bàn lùi nghe thấy ghét chưa? Hông nói nhìu nữa đâu, có mỗi mụt thí sinh thì BGK bít làm việc seo giờ? Hả? Mọi ngừi post ảnh lên đi, nhanh nhanh lên đi, chẳng nhẽ có mỗi cái ảnh cũng hông có seo, scan có 1 nghìn 1 cái thui mè, tốn bao nhiu đâu!

Who_Cares

Member
Hay là tui cứ tham gia nhưng không có ảnh được không??? :rolleyes: <_<
bt cũng trong bgk thì qua lớp tui xem tui thế nào... rùi về "miêu tả" cho mọi người trong forum biết :lol: :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000