Them 1 tin giat gan nua

boy_acg

Cty tao lam ve cac van de lien quan den cua gia nhu lam cua sat, cua inox, bien quang cao, phocmica, cua nhom kinh... va bao hanh cac san pham tren.
Neu gia dinh chung may hoac ban be, nguoi than co nhu cau hay lien lac voi tao theo sdt o nha vao buoi toi, neu gap bo me tao thi bao gap tao ban cong viec lam an. Tao se chia cho chung may % neu tao co luong. Cty taoo lay gia thap hon gia thi truong 1 chut vi dang quang ba thuon ghieu nen chac chan ko lay gia dat dau.
Mong chung may doc tin nay va ung ho ban be.
Tao ko mong chung may nghe tin nay roi bien cai topic nay de noi linh tin hoac treu tao dau day .
Quen de tao nhac lai sdt cua tao cho bon may nho : 8.328919 he he
Chao cac ban than yeu cua to. Mot lan nua rat mong cac ban giup do.

lean

hé hé Linh lập cty hay là đi trông xe với cả bảo vệ ? :unsure: jk :p
cty tên gì ở đâu cũng chả thấy giới thiệu thì làm sao mà marketing được?

Mọi thứ đều có thể. Đừng nói vậy chứ. Người ta có việc là tốt rồi, có kinh nghiệm, có tiền nữa chứ. Tui thích những con người biết nghĩ cho tương lai, biết đi làm. Lao động là vinh quang mà. :p

có cần tao cho mấy em út của tao mặc mát mẻ để quảng cáo cho mày không :D
bao giờ kỹ viện của tao thay biển quảng cáo tao sẽ đặt mày :D

deleted2

<!--QuoteBegin-Thanh Nguyen Tat 85+Jun 23 2004, 11:54 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Thanh Nguyen Tat 85 @ Jun 23 2004, 11:54 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Lê An dạo này trông xinh tươi quá nhỉ? Trông yêu thế.. hí hí hí......... ;) [/b][/quote]
ME TOO.
TO:LINH HOAN
OK
CÓ AI CẦN TAO SẼ ƯU TIÊN MÀY LÊN VỊ TRÍ THỨ 9.
SAO TAO QUEN TOÀN THẰNG LÀM CỬA THẾ NÀY?
THE SHADOW OF THE DRAGON

bố mấy cái thằng
thấy gái là tớn mắt lên
không hiểu sao tao lại có thể làm bạn chúng mày đựơc
đi ngoài đường khôgn thèm nhìn
tối về không hề mơ
mỗi tội..ức :D
nhìn anh Tuấn kìa
đẹp trai
phong độ
lốp căng
lại có trí

hay Tuấn ơi
tao lấy mày nhé
tao giả làm gay cũng được
mày bỏ con vẹo mày đi lấy tao :D :lol: :D :lol: :D :lol:

<!--QuoteBegin-CongtuULinhKybk42+Jun 24 2004, 04:59 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (CongtuULinhKybk42 @ Jun 24 2004, 04:59 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> bố mấy cái thằng
thấy gái là tớn mắt lên
không hiểu sao tao lại có thể làm bạn chúng mày đựơc
đi ngoài đường khôgn thèm nhìn
tối về không hề mơ
mỗi tội..ức :D
nhìn anh Tuấn kìa
đẹp trai
phong độ
lốp căng
lại có trí

hay Tuấn ơi
tao lấy mày nhé
tao giả làm gay cũng được
mày bỏ con vẹo mày đi lấy tao :D :lol: :D :lol: :D :lol: [/b][/quote]
Đúng chất Minh Mạc, bạn của Tuấn Dục, hehehe.....

Handoivitien

<!--QuoteBegin-boy_acg+Jun 22 2004, 09:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (boy_acg @ Jun 22 2004, 09:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cty tao lam ve cac van de lien quan den cua gia nhu lam cua sat, cua inox, bien quang cao, phocmica, cua nhom kinh... va bao hanh cac san pham tren.
Neu gia dinh chung may hoac ban be, nguoi than co nhu cau hay lien lac voi tao theo sdt o nha vao buoi toi, neu gap bo me tao thi bao gap tao ban cong viec lam an. Tao se chia cho chung may % neu tao co luong. Cty taoo lay gia thap hon gia thi truong 1 chut vi dang quang ba thuon ghieu nen chac chan ko lay gia dat dau.
Mong chung may doc tin nay va ung ho ban be.
Tao ko mong chung may nghe tin nay roi bien cai topic nay de noi linh tin hoac treu tao dau day .
Quen de tao nhac lai sdt cua tao cho bon may nho : 8.328919 he he
Chao cac ban than yeu cua to. Mot lan nua rat mong cac ban giup do. [/b][/quote]
Linh Hoan lại giở bài củ chuối rùi. Linh Hoan có lẽ hợp với nghề quảng cáo.
To Minh M: Có lẽ kĩ viện của mày cần 1 chuyên gia tiếp thị như thế thì khack mới đến từ thập phương đc. hic tại sao chỉ có mỗi tao là khách quen của mày nhỉ.

thanhtu213

Linh oi nghe loi ban Son di ban quat duoc do, nguoi yeu co duyen lam day. 5 nghin 12 qua , cư' ca'i da` nay co khi minh lai giau to nguoi yeu nhi .hi` hi`

khục tao mà tuyển Linh Hoan thì có mà nheo nhóc
lại có lỗi với em Tú
mày biết rồi đấy
LH nó vào kv của tao thì tối ngày em út :D
có khi nó mang ếch nhái cho em Tú ,rôi từ em Tú qua anh em mình thì bỏ mẹ :D

Handoivitien

<!--QuoteBegin-CongtuULinhKybk42+Jun 25 2004, 10:14 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (CongtuULinhKybk42 @ Jun 25 2004, 10:14 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> khục tao mà tuyển Linh Hoan thì có mà nheo nhóc
lại có lỗi với em Tú
mày biết rồi đấy
LH nó vào kv của tao thì tối ngày em út :D
có khi nó mang ếch nhái cho em Tú ,rôi từ em Tú qua anh em mình thì bỏ mẹ :D [/b][/quote]
Thế Minh M ơi , thế ai là nguyên nhân truyền bệnh đây.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000