thành lập hội anti dracula nào anh em ơi

thưa toàn thể mọi người từ già trẻ lớn bé trai gái ...... thằng draculahabana
đã làm nhiều điều không tốt à không phải nói là xấu xa mới đúng chẳng kém gì WC cả thế mà chẳng ai làm gì nó cả thế nên hôm nay tôi xin mạn phép lập hội này để mọi người có chỗ để trị tội thằng draculahabana đó hy vọng mọi người tham gia thật nhiệt tình nha

Who_Cares

Member
Hùng ơi, tao nói này: người anti người thì còn xứng, chứ người đừng đi anti loài quỷ hoặc một giống loài nào đấy kém phát triển hơn người... như thế ko xứng đâu... tao nói thế thôi, mày mún xử thế nào tiếp thì tùy :D

tao cũng biết thế WC ạ nhưng mà thằng draculahabana này nó láo quá nó cứ đi lừa đảo con gái nhà lành rồi bắt nạt các em lớp 10 đi câu bài tùm lum và làm đủ chuyện xấu xa khác nên tao phải vì nghĩa mà lập hội này để nhắc nhở cảnh báo mọi người coi chừng nó mặc dù biết là nó không xứng đáng nhưng thôi phòng còn hơn chữa mà :D

Who_Cares

Member
Chẹp... tính hay trêu gái thì tức là Sở Khanh rùi.... loại này chắc là dưới đáy bùn của xã hội, là con sâu làm rầu nồi canh, làm mất mặt anh em nam nhi chính cống... chẹp... đáng bị tiêu diệt...

Hùng con

Member
Ờ, diệt bỏ mẹ nó đi, cái thằng này láo lắm, nó dám tuyên bố trước đám đông alf sẽ đi bom mail anh em mình đấy, láo láo.
Me, bây h mình mới biết thằng này có thêm cái tật của mấy thằng "thiên sứ" suôt ngày đi trêu mấy em nữ:D Không chấp nhận được:D

fruit NHO

Active Member
mà th?ng draculahabana này nó láo quá nó c? di l?a d?o con gái nhà lành r?i b?t n?t các em l?p 10 di câu bài tùm lum và làm d? chuy?n x?u xa khác nên tao ph?i vì nghia mà l?p h?i này d? nh?c nh? c?nh báo m?i ngu?i coi ch?ng nó m?c dù bi?t là nó không x?ng dáng nhung thôi phòng còn hon ch?a mà
ơ em tưởng bẹn hùng với bẹn linh thì có khác gì nhau đâu chứ!!! =)) chỗ nào thấy bẹn dracula mà chẳng thấy bạn duck!!! =))
à quên em cũng mong các bác ko chửi bậy nhé! ;)

Hùng con

Member
Đã có câu nào là bậy đâu:D
Hi`, mặc dù chỗ nào thấy drecule là thấy duck nhưng duck không dám dọa mình, còn thằng kia thì.. láo quá x-(

này bé oanh bé lại lạc đề rồi ở đây là anti dracula nha đừng có lộn xộn

chú draculahabana thấy chưa mọi người mà kể tội chú thì đến tết cũng không hết đâu nha nên anh phải lập hội này để qua tết xem có hết không còn cho chú hối cải trước những việc xấu xa mà chú đã làm chứ minh là người nhân hậu mà =))

fruit NHO

Active Member
dracula hay đi với bé hùng nên anti tui nghĩ là cũng phải anti cả đôi!!!
@anh hùng:chưa có thì em thấy có "tiềm năng "thui ,cẩn tắc vô áy náy mà! =))

này bé oanh bé có thấy hội do anh lập đang ăn nên làm ra không bé chuẩn bị đi sắp đến lượt bé rồi đó =))

chú draculahabana sợ quá chạy mất dép rồi à =))

Hùng con

Member
Hề hề, thằng đấy chạy luôn rồi, khôgn thấy mặt mũi đâu. Đúng là thằng hèn, để nguời ta chửi mà ko biết làm gì=))=))

Pink_moon90

=))
darkknight1411 said:
thưa toàn thể mọi người từ già trẻ lớn bé trai gái ...... thằng draculahabana
đã làm nhiều điều không tốt à không phải nói là xấu xa mới đúng chẳng kém gì WC cả thế mà chẳng ai làm gì nó cả thế nên hôm nay tôi xin mạn phép lập hội này để mọi người có chỗ để trị tội thằng draculahabana đó hy vọng mọi người tham gia thật nhiệt tình nha

=)) nhìn thoáng cái chữ draculahabana em cứ tưởng dracula banana
dracula chuối =)) =)) nhìn lại hóa ra không phải :(
Dạo này các bác làm ăn thế nào mà suốt ngày có hội anti thế , chắc lại cướp người iu của nhau chứ giề =))
(em đoán thế, ko phải thì đừng cáu nhá :D )

anh yamaha kia đã làm gì anh chưa mà cứ khích đểu thế
hum trước mạng CVA.org đã hết hạn sử dụng không vào được
tao chọc con gái nhà lành bao giờ hả
mấy bé đấy toàn người quen cả nên tao đùa tí
câu bài thì mày xem thằng nào câu trắng trợn hơn
còn tội gì khác kể ra đi

chipcom

Member
Mọi người cứ anti nhau làm gì thế?
Mất hòa khí kinh khủng.
Mà bạn dracula và bạn dark thì gần như giống nhau.
Thế này nhé:
- Câu bài khiếp! <chỗ nào có bạn này là y như rằng có bạn kia>
- Khiêu khích nhau cũng dữ dội.
- Trong 4r thì chẳng bít mình là ai.
..............

Hic thật chẳng hỉu mí bác này sao tự nhiên lại đi anti lẫn nhau...........trong khi hai bác thì kẻ 8lạng người nửa cân =))........Đề nghị hai bác này thú tội đi..............hãy thành thật thì sẽ đc tha thứ :D

này này đây là hội anti dracula nhé không có chuyên kêt tội tôi đâu nhá chỉ kể tội thằng dracula thôi

chú dracula kia nghe nè

chú cướp vợ bé badboy trêu ghẹo bé milano gỉll tò mò ......
sang A3 gây rối loạn trật tự trị an mà không được ai mới sang cả
câu bài rõ lắm toàn khiêu khích ứng cử viên sáng giá cho danh hiệu
bang chủ bang câu bài ................ dám khiêu khích cả bậc đàn anh lớn tuổi là bác yamaha già mà ham .......... bao nhiêu tội đó đủ chưa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000