têt + xiền.yeahhhhhhhhh

phuonglinhyeu29

sắp đến Tết roài cả nhà rất dzui.................sắp đến Tết roài cả nhà rất dzui..............sắp đến Tết roài cả nhà rất dzui.............sắp đến Tết roài cả nhà rất dzui.............sắp đến Tết roài cả nhà rất dzui
Túm sờ lại là chúng ấy định làm j khi cầm một nắm xiền trong tay........... dự đinh trước đi pà con không đến lúc đấy lại tiêu xài bừa bãi phí lém. ...........trước hết tớ mún sắm một đống linh tinh ve refresh cho cái ổ của mình. ..........còn lại hix hix.......... nghĩ giùm tớ dzoiiiiiiiiiiiiiiii...

fruit NHO

Active Member
hơ tết năm nay nhìu dự định lém....đú đởn lắm cơ...lại định lập 1 cái ATM...mua 1 cái tít tít ngon ngon...lại thích ăn chơi nữa...chả biêt làm sao!

unni_x

Active Member
Năm nay tìn tìn là không được bằng mấy năm trước đâu, các bác đưa tìn thì Un nửa muốn cầm < vì sướng :D >, nửa lại không muốn cầm < vì ngượng =(( >
mà lại vẫn muốn mình có nhìu tìn cơ, để em mua xả láng quần áo, để em mua cho mèo 2 cái nơ xinh xinh, để em tẩm bổ cho em béo ú, túm lại là... :>> :D

WildBodom

Member
hic hic, bên này ko được xiền mừng tuổi huhuhu :-( :-( :-(
hồi ở nhà mỗi lần tết đến lại xui thèng em ra chào khách rồi nhắc bố mẹ mừng tuổi cho các cô, các chú (giả vờ ngây thơ để nhắc khéo, kẻo các cô, các chú quên) hô hô..

smooth

Member
fruit NHO said:
hơ tết năm nay nhìu dự định lém....đú đởn lắm cơ...lại định lập 1 cái ATM...mua 1 cái tít tít ngon ngon...lại thích ăn chơi nữa...chả biêt làm sao!
oái, tiền mừng tuổi của Nho nhìu thế cơ à, chắc phải tầm >5tr :D nếu có vài trăm k thì đừng làm thẻ ATM làm gì, mỗi lần rút tiền đã mất ít nhất 20k roài :D, mà ATM của VN còn vớ vẩn lắm, thẻ của NH nào chỉ rút được máy của NH đấy thôi, ra siêu thị hay đi nước ngoài cầm thẻ đấy móm ngay. nếu thích làm thẻ thì làm của ACB đi em, thẻ quốc tế vừa để thanh toán, vừa rút tiền được, phí làm có 100k thôi :D
hix, Tết năm nay lớn rồi, chắc khách đến nhà lờ mình đi quá ..........

phuonglinhyeu29

:(

thanh niên roài. khách nào đến nhà chẳng chúc cháu hỏc giỏi thi đỗ. và chấm hết.túm lại là chịu khó đi thăm thú nhìu nhiu dzô mụt chút và cố giữ lại 1 khoản tiêu xài.hehe

unni_x

Active Member
smooth said:
hix, Tết năm nay lớn rồi, chắc khách đến nhà lờ mình đi quá ..........
lờ là phải rùi :cool: em bé còn bị lờ đây này, bác lớn gấp đôi em cơ mà :D

smooth

Member
unni_x said:
lờ là phải rùi :cool: em bé còn bị lờ đây này, bác lớn gấp đôi em cơ mà :D
hix, lớn gấp đôi là sao ?? Un xỏ xiên gì đấy ?? cứ đà này lại phải thi hành chiêu mặt dầy, khách đến cứ ngồi lỳ đấy, xem người ta có lờ mãi được ko ;;) :D :cool:

unni_x

Active Member
smooth said:
cứ đà này lại phải thi hành chiêu mặt dầy, khách đến cứ ngồi lỳ đấy, xem người ta có lờ mãi được ko ;;) :D :cool:
cẩn thận không các bé lại ra xin chú smut lì xì :p :D

kiwi_vn

Active Member
Ngày xưa còn bé thì muốn cầm,bây giờ lớn rồi có cho cũng chẳng dám nhận đâu! Hic! Khổ thế đấy!Nhưng đi chơi tơi bời mà ko sợ về nhà bị đánh đòn nữa! He he

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Năm ngoái chị về VN mà vẫn được mừng tuổi cơ đấy :) :q: , tổng suýt có... 7 chữ số đấy :>
(Chết chết, không biết mình có... "bình thường" không nhỉ??? :D )

Không biết năm nay về thì thế nào nhỉ?? Năm nay mình lên chức "cô" với "bác" 1 loạt rồi, chết chết... :-S

smooth

Member
kiwi_vn said:
Ngày xưa còn bé thì muốn cầm,bây giờ lớn rồi có cho cũng chẳng dám nhận đâu!
hix, người ta cho mà mình ko nhận tội người ta lắm, đành phải cầm thôi, mình thương người mà :D :D

Nhoc_Maruko

Member
:p theo chủ nghĩa của em thì ai cho cứ cầm thoai ;;) , chứ vìa sau lớn roài , lại phải đi mừng tuổi bọn trẻ con , xót lém :-S :-B

phuonglinhyeu29

hix

thui túm lạ là cứ cầm đi các bác ah. không thiệt đâu. đã 18 vị thành niên đâu mà sợ. hehe. sang năm tính sau. sang năm nữa tính sau nữa. không cầm hối hận hix phờ lờ tiếc lém

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000