Tết Nguyên Đán 2007

kiwi_vn

Active Member
hum trc' có vụ bắt buôn bán fáo....chiếu trên thời sự í....chắc anh Phuc' "jật mình"...
Ừ , anh xem thấy tiếc quá , ko bắt vào tết dương , lúc đó anh đang ở Quảng Ninh nghỉ tết , biết thì đến chỗ mấy anh biên phòng xin mấy quả ngay , nhìn mấy quả pháo cối to bằng năm tay mà thik , ném thằng ku Tú thì nó vỡ mặt :))

:-j :)) anh mà ném pháo người em =)) thì 1 là anh bị ..ném lại =)) và 2 là em báo cáo =)) cảnh sát chơi pháo =)) ;)) mất chức :)) ^^

Ohlala

Member
=))...đã có chức đâu mà mất....sợ j` ....anh Phúc nhey.....=))
lần sau đi chơ vs 4rum....em mang vài quả đi ném mọi ng....ka ka :))

kiwi_vn

Active Member
he he he , giờ mang tiếng quá , chả thằng nào dám bán pháo cho mình , cứ thấy mình là chối bay chối biến :D

kiwi_vn

Active Member
Em biến đi đâu mà anh gọi khản cả cổ chả thấy đâu , lại chơi trốn tìm với anh à ? Tết này vào rừng chơi với anh ko :))

vào rừng anh "chơi" gì với nó thế =)) =)) Tết này nghe có vẻ hay đó anh kiwi =)) >:)
@Tết này mong rằng ....pháo rẻ hơn năm ngóai :D

Ohlala

Member
mạng lag ah...nhìu đứa nhảy vào chat nên fê lun......
rừng nào anh?.....chỗ cạnh nhà em đủ rùng rợn rùi...:D
@ Tiến: nói linh tinh ít thôi....

kiwi_vn

Active Member
he he , anh biết được , rừng nào càng rậm càng tốt :)) . Hôm nay mạng em cũng lag hả :p .Tết này ai có lịch đi chơi đâu ko ? Tuần sau anh được nghỉ cả tuần , đang nghiên cứu , đi du lịch thì tết dương vừa đi , về nhà thì vừa về tuần trước xong ,nói chung là hiện tại cái ATM chỉ còn 5 chữ số 0 . Ví thì ...he he , đang ngắm cái sony T50..

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000