Team Starcraft CVA

rikku

Active Member
Anh em CVA giờ rảnh rang rồi có tiếp tục luyện không? Bây giờ mình vẫn rất thích SC nhưng ko chơi nữa, là vì khi chơi, cảm thấy không thể bằng một phần của ngày trước, những tình huống hồi trước xử lý ngon lành thì bây giờ bất lực, nên thấy rất .. chán :D Xử lý tình huống này thế nào nhỉ ? :-?

rikku

Active Member
? Nếu tính các member còn đang học trong trường THPT thì có thể, còn nếu tính cả cựu học sinh thì vẫn còn xa lắm mới kịp bên HAO.

[D6Pro]sOmetimeS

Team HAO có phải team HN Ams ko....Nếu có tính cả cựu học sinh thì Prohand + Lirrbety Terran < A_Ngoc của CVA ;))
Còn nếu so về bây h thì HAO ko phải đối thủ của CVA rồi anh ơi:))

rikku

Active Member
Prohand, liberty terr, A ngoc học sinh CVA thật nhưng chưa bao giờ ở trong team SC CVA.
Còn team HAO thì hội đủ nhân tài bên ấy. Hoạt động có tổ chức hơn hẳn chúng ta. Team SC CVA vừa ít người hơn mà thật ra là không hoạt động (hồi trước đc 1 thời gian rồi sau tới kỳ thi đại học là nghỉ hết ><)

:D Bọn em có lập
thì đưa ra hẳn danh sách, điều lệ .. đoàng hoàng vào mới là lập team chứ.!

[D6Pro]sOmetimeS

Team CVA bây h thì đúng là ít người thật nhưng về chất lượng thì chúng ta hơn hẳn bên HAO rồi:)). Anh trở về trang 43 xem đi:D:D:))
Còn về cái chuyện lập team thì em chưa biết phải làm gì vì cái này chắc phải học hỏi bậc đàn anh đi trước như các anh rồi:)

rikku

Active Member
à đây rồi bé gosu Mai Trung, em tập tành sau bọn kia rất lâu thì phải, mà sao lên nhanh thế : >< cũng vào SoS team ?

ark

Active Member
Hồi lập team thì lại toàn lớp 12 :-?? h còn chẳng biết team HAO thế nào, thấy có vẻ máu CS với DotA hơn :))

[D6Pro]sOmetimeS

Em á, thực ra mà nói thì em chơi star cũng chưa được lâu cho lắm:( ( chắc khoảng 6 tháng) là bắt đầu biết chơi thực sự:D. Nhưng do cũng có 1 chút năng khiếu về chơi game từ bé nên tay chân cũng khá nhanh nhẹn. Tuy nhiên nếu nói ở VN thì em vẫn còn ít kinh nghiệm chiến trường so với các bậc đàn anh đã có nhiều kinh nghiệm như anh A_ngoc, TL hay sirty .:D:D. Em cũng đang có tham vọng làm được những gì các bậc đàn anh đi trước đã làm( đặc biệt như anh A_Ngoc_ 1 game thủ dày dặn kinh nghiệm và rất nổi tiếng trong nước cũng như nước ngoài :x )Lại là một cựu học sinh trường CVA nữa chứ:)
CÒn về việc thành lập team thì chắc phải nhờ các anh thôi, nếu thành lập được anh em sẽ chịu khó hoạt động trên các server của VN hiện nay như scvn hay VGN...
Nếu team chúng ta thành lập và hội tụ đủ mọi nhân tài từ trước đến nay thì em nghĩ team chúng ta sẽ là 1 team mạnh của HN noi' riêng và của VN nói chung.:>
Các anh hãy cố gắng dành chút thời gian lên 4 rum post bài nhé. Chắc em và các anh đều muốn team trường mình là team mạnh của cả nước. Thôi em nói vậy thôi. Em đang ở xa HN :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000