Tap quan su!That khung khiep!

D

daiduongsautham

Guest

mây xanh

Member
Nghỉ 15 phút mà đã sướng rồi hả em? Bọn chị tập cứu thương với tháo lắp súng, đứa nào vô phúc bị chọn đi dự hội thao thì phải nghe thôi, bọn còn lại cứ vô tư mà buôn :D

fruit NHO

Active Member
buôn mãi cũng chán!truyện thì ko đc đọc
rút phone ra nghe cũng sợ với chả sệt
đành ngồi buôn với thầy vậy!!
thầy hoàng lão tà ơi!em nhớ thầy quá!

tập quân sự 2 năm rồi mà chưa thấy lần nào là có vẻ quân sự cả
năm lớp 10 tập được vài cái đòi nghỉ ,cả lớp lại còn chơi trò biểu diễn đi duyệt binh quanh trường
năm nay chẳng tập tí nào ,thầy hô hào lên làm ,bọn con trai thì lên bắn phá lung tung ,bọn con gái thì trốn sạch

lexuscva

Member
năm lớp 11 này...tập quân sự vui vãi lúa....mình mặc áo bộ đội, vác theo khẩu aka 47 --->>>oai vãi lúa... :>> :>> :cool: :cool:

Hùng con

Member
Hề hề, trường mình chọn tập quân sự đúng cái tuần NXB Kim Đồng phát hành 3 quyển "7 Viên ngọc rồng" 1 tuần, sướng vãi lúa:D Cứ nhét quyển truyện vào trong mũ rồi tha hồ mà đọc, ai mà biết được =)) Hôm nay mình lại ko phải đi Hội Thao mới sướng chứ, ở nhà ngủ một trận bù lại cả tuần vừa qua:D

fruit NHO

Active Member
he he lớp em nhất tuần quân sự!mặc dù chẳng tập tành gì?? =)) à hôm nay mọi ng có xem thầy em nhảy ở trên trường ko?bốc vật!đúng là thầy mình!khà khà!! =))

Thanh Tùng

Member
hê hê nhìn mấy ông anh nói chuyện, lúa vãi lung tung cả :p
Tập quân sự mệt thật , nhưng vui :D
Mọi người còn sướng , như tớ đây này , phải hò hét cả trung đội , kết quả bây giờ khản bố nó giọng rồi , huhuhu còn đâu giọng ca oanh vàng của mình nữa ;))

Các bạn CVA tập sướng thiệt!Thế học quân sự có tính điểm ko!Trong đây tính điểm 1 tiết lận!Mà kỉ luật lắm!Năm ngoái còn thi ráp súng nữa!Tại hạ rất hân hạnh khi nằm trong tốp ráp nhanh nhất trường:15s!Hehehe

rắp nhanh vãi ,mình ráp mất 1 p
hum trước lôi khẩu ckc ra tháo ,tháo được 1/2 thì thầy quân sự bảo trong súng có 1 cái lò xo cực mạnh ,tháo ra nó nảy vỡ mẹt
may mình mới tháo mấy cái lên đạn chưa đụng tới chỗ đấy

hieukhacle

Member
hehehe, 15s mà cũng khoe, anh hải ơi, về nhà tập lại đi, xong hãy ra đây quảng cáo nhá, năm nay em không được đi hội thao nhưng mà cũng nhanh hơn anh rồi đấy, sướng thiệt, cả tuần quân sự chả biết cái gì ngoài tháo lắp AK, chan thế, tháo lắp đau hết cả tay

ghê vậy ta!Hiếu lợi hại ghê nhỉ!Trong đây 15s là cao nhất bởi vì học quân sự có 4 ngày.Mất hết 1 ngày học ở hội trường về luật lệ rồi!Nên thế là hay lắm rồi!Nhưng phải nói các bạn rất lợi hại!

D

daiduongsautham

Guest
Luc tap thi keu oai oai the thoi,chu luc thay nghi ko day nua thi bon em..nho thay ra phet,lop em da tang thay mot mon qua ki niem day,du sao thi thay cung rat nhiet tinh va thay tro cung da co gan 1 tuan hoc voi nhau.

hieukhacle said:
hehehe, 15s mà cũng khoe, anh hải ơi, về nhà tập lại đi, xong hãy ra đây quảng cáo nhá, năm nay em không được đi hội thao nhưng mà cũng nhanh hơn anh rồi đấy, sướng thiệt, cả tuần quân sự chả biết cái gì ngoài tháo lắp AK, chan thế, tháo lắp đau hết cả tay
Papa thằng Hiếu kêu là được chọn đi HỘi thao cuối cùng có thấy mẹt mũi nó đâu cơ chứ.. =))
Suốt cả tuần quân sự em được độgn vào khẩu súng 1lần /:) :((

chipcom

Member
Năm đầu tiên tập quân sự nó còn có một chút cái gọi là hứng thú.
<vì đầu năm chưa quen biết ai cả, tập quân sự tranh thủ làm quen luôn>
Đến năm thứ hai thì chán!
Có n chữ chán to đùng lượn qua lượn lại.
Ngồi đã chán lại còn không cho về.
Trời ơi là trời.
Chắc nhà trường dạy học sinh cách đốt thời gian đây mà.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000