Tại sao không có môn đua xe?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đua xe là 1 môn thể thao mạo hiểm rồi, đâu phải là thể thao để đơn giản để cho HS trong trường đâu em :)
Vả lại, em không biết rằng mấy người đua xe trên TV phải khổ luyện nhiều lắm mới có kỹ thuật đua như thế à? Có phải là cứ ngồi lên cái xe, vặn ga hết cỡ và phóng cho nhanh là xong đâu :) .
Đua xe như kiểu em nghĩ thì là đua đòi thì đúng hơn...

Vũ ơi, anh lại bị dở hơi, ấm đầu à, nghĩ ra cái môn vớ vẩn, mà có chắc gì anh đã thi đc mà đòi hỏi, trình anh còn kém lắm =))

nmv_2301

Member
Chị Hà nặng lời với em vậy? Cả Quỳnh nữa...... chỉ có mỗi bạn D3 là hiểu mình.... Trường lớp bây giờ ít chỗ chơi quá làm giới trẻ hư nhanh.... hehehe :)

Ông nói vớ nói vẩn quá cơ Vũ ạ, hâm rùi, dở hơi rùi, người ta đang tìm mọi cách để GD giới trẻ thì ông lại muốn hư nhanh, hâm rùi.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Cho bọn đua đòi có chỗ đua xe riêng cũng được thôi, nhưng mà ai bỏ tiền ra xây?? ;) ;-)

Trường học có chỗ chơi cho HS thì cũng lại phải liên quan đến vẫn đề "đầu tiên"...
Cái đấy phải lấy từ tiền của Nhà nước thôi... :)
Nhưng Nhà nước quyết định chi tiêu cho khoản nào bao nhiêu thì đấy lại là chuyện khác. Miễn bình luận :)

nmv_2301

Member
Vì sao lại không nên mơ ước hả Hằng? Môn đó là lạ mà cũng hay hay đấy chứ.... Trường mình rộng thế cơ mà làm gì không có chỗ xây.... hehehehehehe

unni_x

Active Member
Đua xe đạp nhé ^^ vừa khoẻ người lại vừa bảo vệ môi trường ^^ còn không thì Vũ cứ đề xuất với nhà trường đi, tớ không dám nghĩ đến hậu quả ^^

nmv_2301

Member
Để xét đã, hehehe Đoàn trường nhảy vào giúp hộ cái OK? Đua xe đạp cho khoẻ và không ô nhiễm -----> ý tưởng kiệt xuất..... :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000