Tại sao có những thứ bình thường mà đối với người khác lại là một chủ đề để soi mói?c

ark

Active Member
Điên hết rồi à X( , câu vớ vẩn thế này được lợi quái gì X(
Đừng lock vội, bạn nguyen_anh tên là Vân Anh hả, có quen thằng nào tên Vũ Sơn, YM romaprince043, hay dùng nick M@XX , giống cái YM anhmax88 của bạn

emitrang18

Member
chẹp, cứ tưởng có gì hay chứ? vậy mà chỉ có ..............nothing
Còn cái vụ một chuyện bình thường mà mọi người cứ soi mói ý thì emi có nhìu thứ lắm.
Ví dụ con con như việc bạn gái mặc váy đến trường. với cấp 3 thì chưa thể nhưng với đại học thì OK. Vậy mà có đến hàng trăm, à không, phải hàng nghìn chứ con mắt cứ thế là nhìn chòng chọc, chưa kể lời đàm tiếu. Emi thấy con gái mặc váy là chuyện norrmal, tất nhiên nếu super miniskirt thì ko ổn, nhưng đến đầu gối là được đúng ko? sao chuyện cỏn con thế mà ai cũng soi mói nhỉ? khó hiểu ghê!!!!!!!

nattan

Tao phản đối emitrang, váy ngắn hơn đầu gối có sao đâu, too cứ thích mặc......càng ngắn càng xinh ^o^

To Huyền Trang: Sao phải zợ kia chứ....Em cứ mặc đi anh cổ động cho. Nhỡ ngày hôm sau em lại thấy một đống Copy Right đó....khì khì....xỳ xỳ....

Anh Trang phát ngôn hơi bị được đó. Phản đối kịch vào. Và nếu không được thì em về đóng thử Bộ MiniSkirts luôn đê. Cho tụi nó khỏi ......:D :>>

emitrang18

Member
chẹp chẹp, mày ở bên đó mặc váy ngắn hơn đầu gối thì tụi nó cho là bình thường. Tao ở đây mới khổ chứ. Cái váy của tao thề là dưới đầu gối thế mà tụi nó coi tao thành vật thể lạ luôn. :-( :-( Khổ lắm
hì hì, nhưng mặc thì vẫn mặc, tội gì không? mình mặc đẹp mừ, :>> :>>

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, công nhận là lạ thật, hồi xưa CVA cấp 3 có váy đồng phục. Mình may cái váy dài đến gần mắt cá chân, mà thỉnh thoảng mặc đi học (không vào những ngày bắt buộc mặc ý), còn có người bàn tán!!! :) :D =))

emitrang18

Member
Chẹp, ai biểu con gái CVA không có cơ hội mặc váy nào? Mỗi lần trường mình tổ chức hội trường hay ca nhạc thì cũng có thể mặc váy mà.
Hôm trước mình mặc váy đi vào trường BK học tiếng Pháp. Chẹp chẹp, cả trường nhìn emi luôn, con trai thì không nói gì, thế mà mấy chị con gái cứ bĩu môi, lườm nguýt hoài, cứ như mình muốn chộp người iu của mấy chị ấy ý. Mừ emi chẳng hỉu mấy chị ấy lườm mãi thế mà mắt ko bị sao cũng kỳ ghê ??????????

smooth

Member
ơ chị Trang ơi, em thích con gái mặc váy lắm, con gái mà ko biết or ko dám mặc váy thì còn gì là con gái nữa :(. Cũng có thể tại chị mặc váy đẹp quá nên người ta bàn tán, nhỉ :) :D
nhưng mà con gái VN cũng ko phải có nhiều người mặc váy đẹp, tại dân châu Á vốn lưng dài chân ngắn mà, chân ko ngắn thì cũng hoa gấm or gày tong teo, đành chịu thôi, có phải người mẫu đâu :)

emitrang18

Member
Không phải là vì người xấu mà không mặc được váy đâu em? Có nhìu kiểu váy mà. Điều cốt yếu là phải tìm được kiếu váy thích hợp cho mình. Mà váy là trang phục độc quyền của con gái ( trừ cái đất Xì cốt len ) tội quái gì không mặc cho tụi con trai nó thèm?

fruit NHO

Active Member
váy ko cốt yếu ở chân...
bạn nào hôm vừa rùi thi ở Tây Hồ sẽ để ý 1 bạn gái mặc váy đen hoa...bạn ý đâu có xinh ,chân cũng ko đẹp...
nhưng bạn ấy tự tin.... và cá tính!

smooth

Member
đúng roài, con gái ko biết mặc váy nhất định ko phải là con gái, đến con trai còn mặc được váy nữa là con gái.
chả biết bao giờ đồng phục cho hs mới trở lại là váy đây :D, cần 1 bước tiến lớn cả về kinh tế và đạo đức.

Chả có gì dính đến đạo đức cả! Người ta vẫn mặc váy đi làm đấy thôi!
Nhớ hồi cấp 1 các bạn nữ trường mình cũng mặc váy, thế là mình với thằng bạn toàn ...... =)) nghĩ lại buồn cười quá!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000