Tải game Ai là triệu phú, game Đuổi hình bắt chữ, game Đào vàng miễn phí

lp113

Chào các bạn, lang thang trên mạng chả biết làm gì, mình tìm được trang game này khá hay cho mọi người tải game miễn phí về điện thoại để giải trí nè. Trang gamevietnam.mobi này cho tải miễn phí các dòng game cho mọi dòng di động bạn ạ, từ Iphone đến Nokia. Mình chơi một vài game thấy hay hay nên giới thiệu cho cả nhà, đồng thời ai chưa biết cách chơi thì mình có hướng dẫn đi kèm nhé.

Đầu tiên là một game khá trí tuệ và là sản phẩm mô tả chương trình truyền hình nổi tiếng, có bác Lại Văn Sâm và chiếc ghế nóng đó. Bạn đoán được rồi đúng không? Bạn có thể tải game Ai là triệu phú miễn phí về và trả lời các câu hỏi do hệ thống đã chọn lọc cực kỹ. Đây là cơ hội để bạn thử sức trước khi đăng ký tham gia chương trình thực tế.Game có nhiều mốc câu hỏi từ 100,000 VND đến 200,000,000 VND.Bạn có các quyền trợ giúp: 50-50, gọi điện cho người thân và hỏi ý kiến khán giả.Hãy cân nhắc kĩ các quyền trợ giúp và đừng lãng phí chúng nhé.

Phiên bản này thường xuyên được cập nhật câu hỏi nên bạn không cần lo câu hỏi bị trùng lặp đâu nha.

Nếu bạn là người giỏi đoán và thích những câu đố vui, ngộ nghĩnh và bất ngờ, có thể bạn sẽ thích game Đuổi hình bắt chữ. Game này đòi hỏi bạn phải nhanh tay, nhanh mắt và nhìn hình là phải liên tưởng được đến những câu nói, ca dao, tục ngữ...rất đa dạng, khó nhưng cực hấp dẫn.Bạn có thể có cơ hội được ngồi ghế nóng để lĩnh giải thưởng hàng triệu đồng.Mình đã phá đảo rồi đấy.Bạn thì sao? :)Có thể chơi game này cùng bạn bè, sẽ cười không ngớt đấy bạn ạ.

Bạn có thể tải game Đuổi hình bắt chữ miễn phí tại gamevietnam.mobi nhé

Thêm game nữa cho đỡ mất công chia sẻ :D. Bạn thích vàng không? Thích kim cương không?Ai chả thích nhở.Thế thì ngồi rảnh bạn nên tập gắp kim cương và vàng từ game Đào vàng này nhé.Bạn tải game Đào vàng miễn phí tại gamevietnam.mobi nha.Công việc của bạn chỉ là điều khiển cái móc của người thám hiểm để móc trúng vàng hay kim cương.Mách nhỏ bạn là vàng đắt hơn kim cương, và cẩn thạn đừng móc vào đá hay mấy con côn trùng nhé, mất công mà không được nhiều tiền thưởng.

CHÚC CÁC BẠN CÓ NHỮNG PHÚT GIÂY CHƠI GAME VUI VẺ NHÉ.CÒN CÓ RẤT NHIỀU GAME HAY KHÁC ĐANG ĐỢI CÁC BẠN KHÁM PHÁ ĐÓ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000