T_T Yêu người ko yêu mình T_T

NOBODY

Member
Nếu người ta biết mình thik người ta thì lại càng tệ, nhìn thấy là chạy (nếu họ ko thik mình). Chán đek chịu được, chỉ muốn............grrrrưưưư

KenDigital

Member
ko hiểu do ông trời sắp đặt... hay là con tim em đã ..thay đổi ... theo từng ngày từng giờ
thôi thì em coi như đã vậy , anh cũng sẽ cố quên hết và cũng sẽ ko trách em đâu... anh trách anh vì anh đã quá dại khờ và trót tin vào... tin vào 1 ngày hạnh phúc

AAAAAAAAAAAAAA! Hoành tráng! Hie hie hie!!!!! Anh Vịt nobody ơi! Anh nói ko sai tý nào! May là người ta của iem ko bít là em thik hắn! Ko thì... chạy mất dép ( Hắn có người thương rồi mà)

KenDigital

Member
Nó mà chạy thì để anh đến. Khà khà. Mà Nhung nè, anh nghĩ việc nó có người thương thì có sao đâu. Nếu em thật sự có tình cảm với nó thì anh nghĩ em đã sai lầm rồi. Em có tình cảm với nó đâu có nghĩa là em phải có được nó, sở hữu nó. Có tình cảm với 1 người là luôn mong người ấy được những điều tốt đẹp, hạnh phúc. Mặc dù người đó không yêu em nhưng người đó được hạnh phúc thì em cũng phải vui và mừng cho người đó chứ. Thoáng lên 1 chút em ơi. Hãy nhìn thằng vào sự thật để sống thoái mái hơn.

i_am_the_one

Có sao đâu nhỉ ! Ờ ! Thik 1 người đâu phải để người ta thik mình ! Hãy nuôi lớn tình cảm đó trong trái tim , để dù sau này mình luôn tự hào vì đã thik người ấy bằng tất cả những j` mình có thể . Mình chẳng có việc j` phải nuối tíêc cả !

Khi 1 cánh cửa hạnh phúc dần khép lại , người ta thường không để ý tới cảnh cửa khác đang dần hé mở . Mọi thứ đều là có thể phải không ? ^^

Thì em cũng đâu có ý đấy!
Buồn cười nhẩy?
Mà anh Vịt này
Nó chạy từ 8 đời nay rồi mà em chẳng thấy anh đâu cả???
:D

Red Devil

Member
KenDigital said:
Có tình cảm với 1 người là luôn mong người ấy được những điều tốt đẹp, hạnh phúc. Mặc dù người đó không yêu em nhưng người đó được hạnh phúc thì em cũng phải vui và mừng cho người đó chứ. Thoáng lên 1 chút em ơi. Hãy nhìn thằng vào sự thật để sống thoái mái hơn.
Cái này đúng, thành ra bây giờ mình lao đầu vào tán hết cô này đến cô kia cho đời nó thoải mái :q: :q: :q: :q:

unni_x

Active Member
tốt nhất trong thời gian thi cử thía này thì ko nên iu đương gì cả trừ khi 1 người tốt đẹp đến với mình :)

KenDigital

Member
Mệt thế, chung cuộc là có mỗi cái vụ yêu mà cãi nhau ầm trời. Nói thế này cho ngắn gọn nè : yêu thì gật, ko yêu thì bật, nếu em gật, anh sướng như điện giật. Vậy thôi.

i_am_the_one

unni_x said:
tốt nhất trong thời gian thi cử thía này thì ko nên iu đương gì cả trừ khi 1 người tốt đẹp đến với mình :)
Đúng là mâu thuẫn . Rút cuộc chẳng hỉu nhân vật chính này có đinh iu hay không nữa ! ;-)

Red Devil

Member
unni_x said:
Nếu em là 1 người tốt đẹp, em sẽ tình nguyện đến với chị, nhưng tiếc thay..... :q: :q: :q: :q:

i_am_the_one

Nụ cười chẳng mất tiền mua , và anh sở hữu cả một kho tàng , nhưng biết cách nào mang đến cho em đây...........Chẳng ai buồn khi người ây muốn vui , chẳng ai khóc , khi người ấy muốn cười........... đau khổ chỉ ngự trị trong tim , khi người ây mất niềm tin vào cuộc sống..........
Trái tim anh loạn nhịp......... khi em nhắn tin nói em đang khóc.....anh uớc mình có 1 đôi cánh , dù có phải đánh đổi mọi thứ...... để lặng lẽ bay đến bên em , thì thầm.......an ủi........tặng cho em 1 nụ cười..........và 1 giấc ngủ bình yên........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000