Sự thật về con trai...

fruit NHO

Active Member
co^ng nha^.n :)) SH là tượng đài lý tưởng í chứ ! :))
@ un : ở tận Hà Bắc cơ ...:) ...tại hum nọ mẹ đi xem ở 1 chỗ ...lộ hết cả chuyện ...hôm nay mẹ bắt đi cùng ...đi lun cho lộ 1 thể...cuối cùng mình chả bị lộ gì cả :)) toàn chuyện ....nhạy cảm của ....:))

unni_x said:
Sơn Hải chỗ nào cũng thâm à :">

ảnh gì mới được :| mừ em có chịu tội vạ tất được ko B-)
thi` cứ chỗ nào thâm thì anh Sơn Hải post lên cho chị xem=)) =)) còn về chuyện tội trạng thì chị đừng ngại!! em chịu tất:)) :))

unni_x said:
:(( thôi toi tôi rùi :(( tôi đã edit bài tôi rùi mà :-w
=)) 1 thoáng ý nghĩ đen tối chợt hiện ra trong đầu chị Hằng và chị đã post bài!!! lúc chấn tĩnh lại định edit bài nhưng mạng lag và bài của chị vẫn y nguyên trên topic=)) =)) =)) =)) =)) đúng ko chị:)) :)) :)) :))

unni_x said:
Ko :| sai toét rùi :">
Chị sẽ ko edit bài đấy...
...nếu ko gặp em :">
em ko dám đâu gặp chị.Chị lại dựt tóc tát cho 2 cái , thụi vào bụng roài dúi đâu vào toalet xả nc thì chít:-& :-& :SS kết quả là chỉ để chị edit bài của chị8-} :eek:

unni_x

Active Member
Bảo gặp trên 4r này mà :"> ai nói gặp ngoài đời đâu :| cái cậu bé này, thích cầm đèn chạy trước tàu hỏa thía :">:))

unni_x said:
Bảo gặp trên 4r này mà :"> ai nói gặp ngoài đời đâu :| cái cậu bé này, thích cầm đèn chạy trước tàu hỏa thía :">:))
o the^' ga(p tre^n 4rooom de? lam` ri` ha? chi?:-/ chi nho em thi` gap han o ngoai` doi ay!!!=)) =)) =)) >:)

unni_x

Active Member
:| ý chị là...nếu em ko post bài sau và cứ nói chị hoài...thì chị đã ko edit lại bài rùi :) đấy là nghĩa của từ " gặp trên 4r" đó em :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000