Sinh ngày nào biết hun ngày ấy !

(^_^)ThăngLong

Chào em Búpbe.....!! Heheeeeee.....

***=)) ..Ai mà hổng bít "Cung" của em hoành tráng chứ....!!???? :D Hôm nọ em đã từng kể cho anh nghe rùi đó sao....=)) Hehee...

Thu Hoa

Member
tidien said:
4. Cancer (Cự Giải) June 22 - July 22: Nụ hôn của Bắc Giải thật ấm áp, dịu dàng, làm cho người được hôn không bao giờ muốn nụ hôn ấy ngừng lại
Ọoch....Cung của em đây mà...nhưng hun thế này có mà bán máu nhân đạo...hèhe...Mà hôn cũng theo cảm hưng và ngoại cảnh...chứ cứ đợi nụ hôn....đúng cung đúng ý...hợp cung thế này chắc em ...hun người khác roài e'!!!!heheheh
he`he`...trừ nụ hun của 11.Aqua.....Còn cái nào hun chẳng được..

mark_ecstasy

tidien said:
10. Capricorn (Nam Dương) Dec 22 - Jan 20: Nụ hôn của Nam Dương là một tuyệt phẩm, làm cho cả hai người quên đi hết những căng thẳng của đời sống

11. Aquarius (Bảo Bình) Jan 21 - Feb 18: Nụ hôn của Bảo Bình ướt át và ... lộn xộn, và Bảo Bình thường mở mắt khi hôn
>>>> Hix, em sinh phải cái ngày quái quỷ 20-1 thì lúc là ngày đầu cung Aquarius, lúc lại là ngày cuối cung Capricorn, chênh lệch ít nhưng người ta nói những người sinh ở giai đoạn này tính từ 5 ngày trở lại hoặc lên trên mang tính cách cả 2 cung. Nhưng từ hồi bít xem horoscope đến giờ em thấy em giống Aqua, ko giống Capri. Về nụ hôn thì ướt át hay lộn xộn em ko biết nhưng đúng là đã từng có ý nghĩ mở mắt (1 chút thôi) khi có 1st kiss :D :D. Hy vọng kiss của mình ...lai tạp giữa 2 cung này luôn :* =)) =)) .
tidien said:
8. Scorpio (Hổ Cáp) Oct 23 - Nov 22: Hổ Cáp thì hình như muốn bỏ qua giai đoạn hôn để đi thẳng vào... vấn đề kế tiếp

9. Sagittarius (Nhân Mã) Nov 23 - Dec 21: Nụ hôn của Nhân Mã đầy ngẫu hứng, chứa đầy những sự ngạc nhiên thích thú, làm cho người được hôn mê tít, cứ muốn được hôn nữa
>>>>Trời, những nụ hôn "hoang dã" thế này chắc "hay" lắm :q: :D =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000