Sau khi thi ĐH là...?

unni_x

Active Member
....là sẽ ra sao? :) Mỗi người đều có hướng đi riêng, con đường riêng của mình, rồi sau này ai sẽ thành công? ai sẽ có lựa chọn đúng? Sau khi thi xong ĐH thì mọi người định làm gì nữa, học tiếp ĐH, đi du học, hay chọn 1 nghề đi làm luôn :)

fruit NHO

Active Member
chú Nap hay đóa !!!
mỗi tội mình xem bói bảo 26 mới lấy chồng ...chả lẽ ......
còn tùy sẽ thi tr gì ....giờ vẫn đang chọn ...giữa 2 con đg

xoai

Member
Đầu tiên là xem có bán được cái xe đi không =)) contact X-Team mua 1 con NSR làm phát lên Fanxipan rồi xuyên việt 1 tuần lễ =)) ^^
Dự định thế thôi chứ sau thi ĐH vẫn còn 2 kì thi nữa cần phải vượt qua T.T chết mất :((

lexuscva

Member
Học xong đại học thì làm gì nhỉ? Tât nhiên là kiếm nhiều tiền, rồi đi du lịch, mình khoái đi nước ngoài thía chứ nị, he he he.
Khi nào nhiều $$ phải đi thật nhiều nước :D hehe

lenca

smooth said:
Dự định gì thế ?? Nghe....to nhờ......:p:p
Năm nay thi trường gì em ??
=)) to lắm ko nói ra nổi
em thi trường " trung cấp bơm vá" ko bít có đủ sức thi ko nữa, chẹp, lo quá!:))

Anh iu co dinh sang Fap nam toi ko the???Em dang ki 2 truong la Grenoble2, paris 1. paris 11, anh iu xem anh iu co hoc o nhung noi day ko nha, co thi ta cung thue nha o chung, em chi thich the thoi:"> :"> :"> :x

tran hoang long

hãy nghĩ đến những gì có thể xảy ra ngày mai, xảy ra trong năm tới, ước mơ sẽ dài hơn khi con ng ta mơ về nó, hãy quên nó đi để nó nhanh đến hơn,

ll4ever

shinichikudo08 said:
Ông đua ở đâu mà lên tận được 105???
mấy chú thi trường anh đi rùi đến 120km/h còn lên dc nữa là!>:)
trường anh ở gần đường Phạm Hùng_ 1 con dg mới, nối liền Thanh Xuân với Cầu Giấy,đến tận chân cầu Thăng Long luôn! chú nào có con xế tầm >=750cc thì cứ vút thoải mái! phải dc ít nhất 180km/h < nếu đủ bản lĩnh,ko thì ăn trầu đấy!>. anh thì chỉ cố đến dc 120km/h thui, xe chạy hết ga rùi mờ chỉ có thía!:(
Té !!! mà bây h còn chưa biết thi ĐH gì #-o19 Hours Ago 02:28
cần j bít hở chú em, anh đây đến lúc viết hồ sơ còn tung đồng xu 1E để chọn nè!=))
chả sao cả! nếu chú em có bản lĩnh và tự tin thì nên thi ngay trường mình thik nhất!B-)
còn nếu chịu áp lực phải thi đỗ thì thi đại 1 trường bt như ĐH QGHN chẳng hạn! rùi năm sau phục thù!:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000