Sao không thấy lớp 10A7 đâu cả vậy???

bodie

hi
c ai ma khiem ton' vay tui se~ de` cu? 5girl
dau tien la` CUC xi lip
2 la NGOC den
3 la Huyen t^om
4la tiamo " Ha` " nhoc'
5la` Mai NGOc ANH

ai muon kiem? mặt de? binh tron hay~ wa lop 10a7
dung ngai

CornerStone

i' may em nay hoc lop 10A7 huh? co' pha?i co^ Tu' Hong^` chu? nhiem^. khong? hihiih suong thi'a co`n gie`.. co^ hien^` thi' mo^` :D lai. tam^ ly' nu*~a chu*' ;)

CornerStone

ơ thế hả em? uh thế chắc chị nhầm.. í mà cô Thủy cũng #1 còn gì.. cô cũng tâm lý mà đúng không ? Năm ngoái cô vào lớp chị dạy 1 tiết mà cả lớp không ai quên đấy :D su*o*'ng nhe' *smiles*

bodie

CornerStone said:
ơ thế hả em? uh thế chắc chị nhầm.. í mà cô Thủy cũng #1 còn gì.. cô cũng tâm lý mà đúng không ? Năm ngoái cô vào lớp chị dạy 1 tiết mà cả lớp không ai quên đấy :D su*o*'ng nhe' *smiles*
la wa' ca? lop chi hoc 1 tiet ma ko ai wen con` em hoc 1 hoc ki ma ko nho gi` ne` :( la wa' de =))

sam_arrest

khi nao` tao sẽ up ảnh thằng Hoàng chổng đít ra ngoài đường lên cho mấy " chị " khen bé Hoàng đẹp trai sẽ sáng nổ mắt ra vì mông bé hoàng đẹp quá :))
...............................
đầu óc iem ko trong sáng xin mấy bác thứ lỗi

sam_arrest

e^ , sao kho^ng danh' da^u' du*o*c. the^' nay` hu*` hu*`
...
bao? mod khoa' cha cai' topic nay` lai. di , nghe kho' chiu. la*m vi` dang nao` lo*p' minh` cung~ co' du*a' nao` le^n da^u, ma` chung' may` buo^n toan` du*a tho^i' trong nay` tho^i , d-e^? khi nao` tao la^p. 1 cai' topic hoanh` trang' chjo ma` xiem ^^

....................
yaonexx >"<

lovevat

hic ui post ảnh bạn bodie đi bạn gì gì ơi để mọi người còn chiêm ngưỡng he he dung nhan ác quỷ trứng thối của bạn ý :D ơ mà hình như nếu em ko nhầm thì bạn ý là hot boy a7 hay sao ý nhỉ

bodie

sam_arrest said:
khi nao` tao sẽ up ảnh thằng Hoàng chổng đít ra ngoài đường lên cho mấy " chị " khen bé Hoàng đẹp trai sẽ sáng nổ mắt ra vì mông bé hoàng đẹp quá :))
...............................
đầu óc iem ko trong sáng xin mấy bác thứ lỗi
con ranh con này ngay ngày hôm nay mày sẽ chét vì dám noi cái câu dó doi dáy

bodie

lovevat said:
hic ui post ảnh bạn bodie đi bạn gì gì ơi để mọi người còn chiêm ngưỡng he he dung nhan ác quỷ trứng thối của bạn ý :D ơ mà hình như nếu em ko nhầm thì bạn ý là hot boy a7 hay sao ý nhỉ
cả con ranh này nữa may láo wa ròi, hon nao tao sẽ phá nick của mày cả thang Tuan' 10s nũa ( ng iu con Tú )

lovevat

oài bạn hoàng gấu quá tớ chỉ nói sự thật thôi mà.
Mà phá nick nó là đủ rồi trứng thối ah mà thằng đấy ko phải người yêu tôi đâu chỉ là người tôi yêu thôi
Còn hơn ông đếch đứa nào thèm ngó :cool: =))

thutrang10d8

lovevat said:
oài bạn hoàng gấu quá tớ chỉ nói sự thật thôi mà.
Mà phá nick nó là đủ rồi trứng thối ah mà thằng đấy ko phải người yêu tôi đâu chỉ là người tôi yêu thôi
Còn hơn ông đếch đứa nào thèm ngó :cool: =))
oai' oai', ko ai thèm ngó a', thế mà có mấy bạn lớp 10d8 khen bạn hoàng vừa ga lăng , vừa đẹp trai =)) =)) =))

bodie

hic!!!!!!!!!!!
tui sợ rùi, đừng ai nhác đến hay bàn về tui nũa đê ( nổi tiếng wa' ơ =)) )
ĐÙNG AI XỎ XIÊN TUI ĐÊ ! tui sợ các bà rùi :-S , dc chua hả

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000