Sao forum khóa mình buồn thiu thế này?

Maika

Em này chịu khó giao lưu nhỉ ? hoan nghênh em phát, nhưng post cái gì ý nghĩa hay mở ra cái gì chút , không thì chỉ bở mấy thằng D1 vào mổ xẻ , ném gạch, ném sỏi, em ạ . Take care ;)

Vova

Maika ăn nói nghe chững chạc chút đê. Chả vì kém tuổi các bậc đàn anh đàn chị mà lấn tới đâu. " Mấy thằng " , chà ! Nghe khiếp thật. X(
Hoàng Ánh phải vào Con trai chứ cô gái cái củ khoai tây chấm muối ớt. :-S
Đề nghị 4r gom tiền cho chú Hồng Ánh sang Thái du lịch nhân lúc vé giảm khủng khiếp này.:-S
1 chút kiến nghị cho avatar , nhìn thấy ghê ghê thế nào ý. Đổi cái khác được không em ? Không có thì anh send cho.>:D<
Chú Tuấn nào đó câu bài vui thì sướng bản thân thui nhé, chớ có vãi ra 4r như lời vữa nói ở trên, để lại mùi lâu lắm.=))

Archangel

Member
Vova said:
Chú Tuấn nào đó câu bài vui thì sướng bản thân thui nhé, chớ có vãi ra 4r như lời vữa nói ở trên, để lại mùi lâu lắm.=))
Ồ thế à xin lỗi nhé .Mà chú Vova này thích đá đểu nhỉ ...

lengocthuj

Archangel said:
Ồ thế à xin lỗi nhé .Mà chú Vova này thích đá đểu nhỉ ...
ko phải đá đểu mà là đá thật mừ, D1 đá cả thật lẫn đểu đều tốt,2 chân tốt như ... "tam" chân:D

Sana

Maika cũng học được ít tài nghệ ném đá của D1 dồ :))i. Hình như bà con D3 gọi Maika là Lan quắt à?. Ôi, nhỏ bé thế mà bê được tảng đá to nhờ :D.
Maika said:
... không thì chỉ bở mấy thằng D1 vào mổ xẻ , ném gạch, ném sỏi, em ạ . Take care ;)

lengocthuj

milkywayprincess said:
thật vớ vẩn!
ánh ko phải là con trai!
nói lần cuối nhé!chắc là hiểu nhầm thôi nhưng có vẻ thik bới móc & đá đểu ng` # nhỉ??
ừa, bít em là con gái ròai,nhầm, thực ra đá đểu là một phạm trù mà những thằng đểu chưa chắc đã đá được:D , đời nó chéo ngoe thế đấy:)

Tinkerbell

Member
Vova said:
Hoàng Ánh phải vào Con trai chứ cô gái cái củ khoai tây chấm muối ớt. :-S
Đề nghị 4r gom tiền cho chú Hồng Ánh sang Thái du lịch nhân lúc vé giảm khủng khiếp này.:-S
1 chút kiến nghị cho avatar , nhìn thấy ghê ghê thế nào ý. Đổi cái khác được không em ? Không có thì anh send cho.>:D<
Tớ thấy người băn khoăn nhất về giới tính của em Ánh là Vova
@ em Ánh: em giúp đỡ anh Vova sử lý vụ này thế nào đi, sắp Tết rồi, cứ day dứt mãi thế này ăn bánh chưng thế nào được :? (tớ là người tốt ko có dụng ý cá nhân)

Tinkerbell

Member
lengocthuj said:
ừa, bít em là con gái ròai,nhầm, thực ra đá đểu là một phạm trù mà những thằng đểu chưa chắc đã đá được:D , đời nó chéo ngoe thế đấy:)
Nếu là thằng đểu thì sẽ là "thằng đểu đá" làm khỉ j còn "đá đểu"

Vova

Hôm qua sau khi rình trộm ở nhà em Ánh. Thuj nhà ta phát hiện được em Ánh là một con bé to phạc, sắc đẹp nghiêng thùng đổ gáo, chim sa cá lắc của em làm tâm hồn thuj ngơ ngẩn. Vóc dáng thon thả tựa hồ ChuLinh cộng thêm 1 nửa của Ánh đã làm nỗi nhớ trong thuj trỗi dậy hơn bao h hết. Thuj đã cảm thấy 1 điềm gì đó. Nó mãnh liệt trong tâm can thuj. Nó nhói đau, tê tái ... Con muỗi đang đốt thuj phải là con muỗi cụ. To dã man. Nhưng đó là chuyện khác. vấn đề theo nguồn tin muỗi đốt của anh Thụ thì đó là một con bé. Một con bé to tướng theo hình thể.
Tinkerbéo ơi, chứng minh bằng cách nào đây ? Lại còn trước tết nữa. Chà !
Êu êu Ánh, ku có chức năng ..... con cái không nhỉ ?

thangdeu

Các bạn ới nick tớ liên tọc,thảm nào cả ngày hỏng việc,xuân mới em quyết đổi nick đẹp hơn. Hiếp kia,về D1 đấu đá với tao.

Vova

Đi đường đất đỏ,đụng đâu đái đó
thế thangdeu, sửa lại tên tao mau. Công an nó gọi điện cho tao rồi kìa .

Tinkerbell

Member
thangdeu said:
Các bạn ới nick tớ liên tọc,thảm nào cả ngày hỏng việc,xuân mới em quyết đổi nick đẹp hơn.
Thất lễ đâu biết có người có nick hay thế này.
Nếu nó hợp với bạn thì cứ giữ đi. Người thật thà như thế bây h cũng hiếm :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000